ADMIN OFFER come2get tuyên bố Scam mem Online !

m0onbkvn

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là mình với vài người bạn đã làm Offer Net CPALEAD PRE cho Come2get đc 5 tháng có thể nói là mem làm đúng Rules cho come2get thì mới tồn tại đc lâu vậy. Thế nhưng vào một ngày đẹp zời come2get nói rằng tháng này sẽ paid theo tháng và cuối tháng sẽ nhận đc tiền nếu ai theo thì làm ko ép mình và bọn bạn vẫn nghĩ là ADMIN này uy tín và cứ làm bình thường trong tháng đó Come2get luôn thúc dục các mem làm việc nhiệt tình bọn mình ko một chút nghi ngờ. . .Những ngày cuối tháng đã đến mình có để ý STT của ADMIn này có nói "mình đã biết trước nên mới tuyển mem theo tháng" đến hết tháng ADMIN này nói là NET chưa paid nên đợi vài ngày. Và đến hết tháng đó mình hỏi lại thì ADMIn bảo " NET ko paid anh Scam em đó em repost đi" lần đó mình ko kịp chụp lại ảnh.
Đến lần gần đây nhất hỏi lại thì Come2get nói rằng đã scam mem Online và chỉ paid cho các mem Ofline.
Tổng thiệt hại mà mình và nhóm bạn bị Come2get scam là 500$ nhưng ADMIN này nói rằng đã chịu lỗ và Paid cho mem 10.000$
Vậy bác nào là member của ADMIN này đã nhận hoặc chưa nhận đc paid thì vào đây Repost nhé.
Come2get cho làm CPALEAD Pre sll và tuyên bố làm đc 30k $/tháng và giờ Scam ra thế này đây !
bằng chứng mình có hơi ít ko biết có khiếu nại đc ko
come2get scam.png

Mod vào xem xử lý hộ bọn tớ vụ này nhé !

Last edited by a moderator:
zạo này scam offers nhiều thế đã zị còn bị admin thách thức report mình cũng vừa bị..... up hộ cho thread

Cái píc này mình chụp cách đây 4 5 hôm rồi và từ đó đến giờ à ko từ tháng trước đến giờ vẫn "chờ người nơi ấy" mà éo thấy đâu. Mem ruột là thế đấy các bạn cẩn thận

Xin chúc mừng :binhsua22: nhớ ngày trước các bạn cứ tâng bốc rằng admin uy tín này uy tín nọ giờ thế đếy

Tính là "liều ăn nhiều" nhưng cuối cùng "tham thì thâm " .Rate 25 mà chiến đc paid tháng ko thấy sức lao động của mình nó rẻ mạt vậy sao?

Admin lớn đã lên dĩa, tiếp tục hóng

Tư cách đã thử lửa vài lần rồi ... và có vẻ ko chịu đc nhiệt... Giờ thì "Tan trong hư vô" rồi :m004:

Dễ đánh mất danh tiếng thế sao :)) heizzz, dạo này Scam hoành hành quá, đề nghị mấy đại ca ra tay để bảo vệ anh em nhỏ bé :"3

Cái đợt CPA Lead nó check traffic badlead đó cái bợn, cuối tháng đó nó trừ tiền badlead tháng trước vậy là Come2get ko có tiền paid uh thì ko có paid thì đợi cuối tháng sau vậy đến cuối tháng sau tức là cuối tháng 5 các bạn CPA pre khác đc paid hết rồi nhưng vẫn ko thấy ADMIN này nói gì khi đc hỏi thì thách thức repost vì nể tình làm đã làm ăn lâu nên cho come2get ít ngày. Đến lần này hỏi lại thì đc kết quả thế này đây và từ đó đến nay ko thấy yahoo sáng phát nào nữa. . .

uy tín là tạo dựng niềm tin cho 1 cú scam lớn

Rate 25% mà pay tháng ........... bóc lột vãi ... lại còn net die ko paid . pay tháng củng dc nhưng mà die net củng phải trả ....không người ta tạo acc GOld mà làm ... để rate 25% chi thế. Ở không ăn 75% tiền của người ta và 0% rủi ro ;))
Và cái đáng nói là bị scam 30k + rate 25% => chỉ có vốn 7k tiền trả mem thôi ? tại sao lại bảo trả mem hết 10k rồi ?
Và lấy gì chứng minh Acc của admin bị ban ?

Last edited by a moderator:
@@
Ghê quá...
Tình hình admin off scam diễn biến phức tạp :-ss
Mới dính hơn 1 tuần trc, mà chủ G uy tín nên paid đủ.

Ghê thật...cpa rate 25% mà làm đc 10k$...vãi mấy bác pro...em rate 4-6 mà đc có 30$ :binhsua76::binhsua76::binhsua76:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,676
Latest member
appsnaptube

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom