Admin infinitybux rất quan tâm đến mmo4vn

như các bạn đều biết buxhost có 1 site rất nổ tiếng đã hoạt động uy tín đc gần 1 năm nay là infinitybux và 1 site nữa cũng hơn 6 tháng rồi cũng của admin này là tvibux . gần đây admin này có mở thêm 2 site site mới vủa ra đc 1 2 hôm nay là powerfulbux .

mua banner hết mấy chục$ + mở topic bonus kiếm đc dăm chục ref nãy vô thì nó xóa sạch ko còn ref nào

send support ticket hỏi thì bố ý bảo thế này

nó ghi luôn link topic tuyển ref đó

và đây nó xóa sạch chả còn ref nào

mẹ ko cho tuyển ref mà để giá thuê ref 1.5$ 1 con thế thì up acc lên để solo 1 mình à . bố thằng admin bựa
1.5$ 1 con thì thích cũng chiều nhưng mà nó toàn chơi AP lúc nó bùng thì còn gì hi vọng mong manh .
đc mấy chục ref click cho 1 ngày nhưng mà đếch nhận đc refclick vì ngày hôm trước chưa click , nản vãi hà

chocon

Banned
Reactions
599
MR
0.000
Tương lai có thể e nó lại blacklist VN đây, mình có hỏi và nó nói nếu mem VN ko cheat và có thái độ tích cực thì nó sẽ mở lại cho VN. Nội dung đây:
Hello Huynh,

I have given this thought. At this moment Vietnam is not blocked from this site like our others. It is true, the amount of fraud being done was simply too large. It's possible the people responsible will not attempt such things as they did before, knowing that we will blacklist the country. Let's hope we can keep your country open on this site. If we see positive response and a reduction of fraud, then I will decide whether we can return Vietnam to our other sites.

I respect you in contacting me. Thank you for expressing your thoughts.

Admin
Support PowerfulBux

Upvote 0

YeahIWin

Hero
Verified
Reactions
1,486
MR
1.014
Refback hay bonus trong TOS nó có ghi mà, nhưng admin cũng chịu khó phết, ngồi search rồi mở google translate ra dịch :))
Ko phải search đâu pác.
Khi người dùng click vào link ref đặt tại mmo4vn, server nó ghi nhận được nguồn từ mmo4vn, đó là lý do nó biết được, đơn giản thôi.

Upvote 0

thuyhac

Junior
Reactions
121
MR
0.000
_ Trang buxp từng ko có post link ref ngoài US, biết là banned. Link lấy qua yahoo hoặc site nước ngoài.
_ Còn cái thằng này thì chẳng ghi như vậy mà bắt tuyển offline, thật quái đãn.

Upvote 0

that11t2

Senior
Reactions
107
MR
0.001
Nó có biết nguồn là mmo thì nó cũng biết topic chỗ nào đâu. Em nghi là có tay nào biết tiếng Việt trợ giúp nó.
Thế còn tuyển ref offline là làm thế nào hả các bác. In tờ rơi ra phát cho anh em hả các bác!

Upvote 0

OnlyC

Senior
Reactions
2,312
MR
0.000
Chat with me via Skype
Admin chơi xấu rồi. Đâu có cheat đâu nhỉ?

Có khi nào admin người VN ko ta :|. Vì forum mình IP nước ngoài hay bị chặn, nên người nước ngoài cũng khó vào dc. Chỉ trách forum rank cao quá ;))

Upvote 0
mà TOS nó ko cấm tuyển ref thì cứ tuyển chứ sao.bác chủ thớt hỏi kĩ lại nó xem tại sao bị ban?
ban đâu mà ban thì cái TOS thứ 18 của nó viết = tiếng anh đó ..... ai vào site đó thì đọc cái TOS thứ 18 của nó nó ghi trong mail gửi trả lời đó " bạn đã chống lại TOS #18 "
nó ko ban nó chỉ xóa sạch mấy chục direct ref mà tui mới tuyển hôm qua . hôm nay đã phải vào mmo4vn bonus hết 1 lượt mà chả biết ai vào với ai . acc mình up lên giờ chỉ còn 1 mình mình click

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,831
176,273
Latest member
thangmmo23

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week