Adiphy - kiếm 1 ngày 50$ là điều có thể

chăm nhể ,site này cày cỡ 5 tháng là có tiền đó :V send inbox mình cho imacro vì tinh thần chăm chỉ :v
e tự làm dc 1 cái imacros cho cái lap cùi của e rồi, máy e mà chạy code của máy bác 1 lần 100 tab chắc nó vô sọt rác :D

23. Paid News Articles

On this website you can earn money with 500 news articles per day.

The payment method is defined since you sign in on ADIPHY. When you read our news articles you will be paid by an amount of 0.01$ (USA and BR), 0.01£ (UK) or 0.01€ (Rest of the World) per new article, until you reach 2000 news articles read. After this, our news articles will decrease the value for 0.005$ (USA and BR), 0.005£ (UK) or 0.005€ (Rest of the World) per new article for a defined amount of 1000 clicks, until you reach 3000 news articles read. When you reach more than 3000 news articles, our news articles value will decrease for 0.001$ (USA and BR), 0.001£ (UK) or 0.001€ (Rest of the World) per new article and will set at this value during your use of ADIPHY.

You cannot run a script or bots that affect the normal use of ADIPHY. The incorrect use of our website allow us to suspend or block your ADIPHY account and your wallet.

Có nghĩa là 1 acc chỉ đc 2000 click là 0,01$ thui ah các boss :rolleyes:

min đến 50$

Cái này chơi multi acc thế nào mấy pro.
Chứ chơi 1 acc thì sau 100 được có 700k chán quá, chơi cả nghìn acc mới sướng chứ

Proof mới nhất của 1 bạn trên Group facebook

bố nó ko nát được , lý do là các ông cheat cứ tưởng ăn đc nó , nó có hệ thống nhận biết ID ổ cứng , ông nào ngon mà xơi

cứ đùa, mmo ở đây toàn pro , cheat là điều có thể , còn sập hay k thì chưa biết nhé :)

momomo

Bạn ơi, cho mình hỏi chút. Tại sao imacro của mình chạy gần hết là nó cứ bị dừng và những lần chạy trước đó nó không trả tiền nhỉ. Đã thấy paid rồi mà. :(((. Có vấn đề gì không bạn nhỉ. Có thể inbox giúp mình được không? Cảm ơn bạn.

momomo

Bạn ơi, cho mình hỏi chút. Tại sao imacro của mình chạy gần hết là nó cứ bị dừng và những lần chạy trước đó nó không trả tiền nhỉ. Đã thấy paid rồi mà. :(((. Có vấn đề gì không bạn nhỉ. Có thể inbox giúp mình được không? Cảm ơn bạn.

bạn post cái đoạn Imacro lên đây mình xem nào

Announcements

Forum statistics

Threads
418,596
170,689
Latest member
sukienhungthinh
Back
Top Bottom