Adiphy - kiếm 1 ngày 50$ là điều có thể

MÌNH VỪA ĐỦ 50$ , MÌNH CÓ DÙNG THÊM 2 VPS ĐỂ CÀY NỮA KHÔNG HỀ 1 IP 2 TÀI KHOẢN NHƯNG HỌ K THANH TOÁN.

BÁO ĐỂ CHO CÁC BẠN NGHỈ ĐI CHO ĐỠ MẤT TGIAN NHÉ. LÚC MÌNH LÊN ĐC 45$ MÌNH ĐÃ BIẾT 99% BỊ SCAM RỒI NHƯNG VẪN CỐ XEM THẾ NÀO ĐỂ GIỜ NHƯ VẬY ĐẤY.

CÒN MẤY BÁC VÀO CMT LÀ VẪN ĐC PAY 1 LÀ QUÁ HÊN 2 LÀ TROLL VÀ 3 LÀ NGƯỜI TRONG NHÀ THÔI. ĐÂY LÀ LẦN ĐẦU TIÊN MÌNH CHƠI CÁI NÀY CŨNG LÀ LÀN CUỐI, THỬ VÀ ĐÃ BIẾT
CHỨ KO AI ĐI CLICK TAY HOÀN TOÀN CẢ. KỂ CẢ CÁC BÁC CÓ DÙNG JS MỚI NHẤT CLICK CHẬM NHƯ NGƯỜI THẬT CŨNG RẤT KHÓ ĐC PAY NHÉ.

PS: NẾU BẠN CHỈ CHƠI DUY NHẤT 1 ACC, CLICK TAY THÌ 50$/2 THÁNG TÍNH RA NGÀY HƠN 10K, NHỊN ĂN 1 TÝ CHO KHỎE

THÂN ÁI VÀ DÍ *** VÀO MẶT BỌN KIẾM TIỀN TRÊN CÔNG SỨC NG`# DM ADYPHY

Chia buồn cùng bạn! Thật ra trò lừa của mấy thằng này mình đã nhiều lần cảnh báo anh em đừng mất thêm thời gian làm công không cho chúng (chúng nó vẫn nhận tiền thật từ các nguồn đưa tin dựa vào số lần click của các bạn đấy, nếu ko thì trang adiphy dẹp mịa từ lâu rồi). Thử xem site này có bao nhiêu người chơi, bao nhiêu ac/ người mà có ai bos được min pay đâu? Nếu thật sự có thì chỉ là hạt cát trên sa mạc mà thôi! Anh em ơi, đừng hoài công vô ích...

Chia buồn cùng bạn! Thật ra trò lừa của mấy thằng này mình đã nhiều lần cảnh báo anh em đừng mất thêm thời gian làm công không cho chúng (chúng nó vẫn nhận tiền thật từ các nguồn đưa tin dựa vào số lần click của các bạn đấy, nếu ko thì trang adiphy dẹp mịa từ lâu rồi). Thử xem site này có bao nhiêu người chơi, bao nhiêu ac/ người mà có ai bos được min pay đâu? Nếu thật sự có thì chỉ là hạt cát trên sa mạc mà thôi! Anh em ơi, đừng hoài công vô ích...
chào pro, ko liên quan nhưng cho em hỏi bác có chơi spring ko, cho em hỏi xíu ạ:)

Attachments

179.4 KB · Views: 131
    181.3 KB · Views: 120
còn ăn được không các báco_O:p:p:D

Mình vừa cmt trên Page FB của nó, Hỏi sao ko pay, Nó ko thèm rep mà Block fb của mình luôn.
vậy thì nghỉ chơi rồi ha

trc kia nếu mà thêm tin tức nó sẽ đăng bài lên mà h éo đăng gì hết nhìn thấy 900 hoảng. scam r next thôi

Nó tăng số lượng click/day thì nó thu thêm được nhiều tiền hơn. Còn nó trả cho người click hay không thì ae tự tham khảo cm trên site va face! Dấu hiệu lừa đảo của thằng này ngày càng lộ chân tướng đấy bà con ơi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,367
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom