Adiphy - kiếm 1 ngày 50$ là điều có thể

Mấy trò xem tin tức, quảng cáo để được tiền là hình thức lừa đảo từ bao lâu nay rồi. Nó thì lấy tiền thật (căn cứ theo khối lượng click xem của người chơi) từ các nguồn đưa tin rồi ra quy chế cho người chơi đạt đến thời điểm chín mùi nào đó rồi viện cớ này nọ để quỵt. Trên fay vào adiphy nhiều người cm chơi chân chính ở nước ngoài cũng bị nó không tha. Nó đưa những hình ảnh được Pay với số lượng như muối bỏ biển chẳng qua là để lấp liếm lừa người chơi tích cực click để làm cơ sở cho nó thu được tiền mà thôi. Chốt lại: người chơi đang làm mọi cho thằng lừa Adiphy đấy bà con ạ!

1 ngày bọn nó cho 600 tin với giá news 0.01 thì 1 ngày kiếm đc 6 $. bác chạy tầm 10 con máy ảo là kiếm đc 50 ngày. :v hehe
Xem phần phân tích chi tiết mấy trang trước, bạn sẽ rõ khó xơi như thế nào. Chỉ được 2,5K click đầu thôi, đây là mồi câu để các bạn cắm đầu cắm cổ click tiếp cho đến 48 ngày sau thì band ac (đủ để nó thu tiền thật từ các nguồn đưa tin).

Mấy trò xem tin tức, quảng cáo để được tiền là hình thức lừa đảo từ bao lâu nay rồi. Nó thì lấy tiền thật (căn cứ theo khối lượng click xem của người chơi) từ các nguồn đưa tin rồi ra quy chế cho người chơi đạt đến thời điểm chín mùi nào đó rồi viện cớ này nọ để quỵt. Trên fay vào adiphy nhiều người cm chơi chân chính ở nước ngoài cũng bị nó không tha. Nó đưa những hình ảnh được Pay với số lượng như muối bỏ biển chẳng qua là để lấp liếm lừa người chơi tích cực click để làm cơ sở cho nó thu được tiền mà thôi. Chốt lại: người chơi đang làm mọi cho thằng lừa Adiphy đấy bà con ạ!
Nghĩ cũng đúng. Lượng PTC trên thế giới khá nhiều, mà pay đc công bố thì ít. Có 1 số bác confirm là rút tiền thì bị viện cớ, nhưng cũng đúng là các bác chơi gian lận thật. Chả biết đâu mà lần

chiến đi mấy bác , cam đâu mà sợ PTC nếu tính ra click 2 tháng min pay 2$ thì nó cũng cam cmnr

tớ dùng auto click ngày hết tầm 4 tiếng là click xong

được $42, ko sao, cứ cắm máy để đó :rolleyes: pay ko pay kệ pà nó

đang cắm 3 acc dùng mày ảo 3 ip khác nhau được hơn 30$ rồi. vẫn cắm trong hi vọng @@

MÌNH VỪA ĐỦ 50$ , MÌNH CÓ DÙNG THÊM 2 VPS ĐỂ CÀY NỮA KHÔNG HỀ 1 IP 2 TÀI KHOẢN NHƯNG HỌ K THANH TOÁN.

BÁO ĐỂ CHO CÁC BẠN NGHỈ ĐI CHO ĐỠ MẤT TGIAN NHÉ. LÚC MÌNH LÊN ĐC 45$ MÌNH ĐÃ BIẾT 99% BỊ SCAM RỒI NHƯNG VẪN CỐ XEM THẾ NÀO ĐỂ GIỜ NHƯ VẬY ĐẤY.

CÒN MẤY BÁC VÀO CMT LÀ VẪN ĐC PAY 1 LÀ QUÁ HÊN 2 LÀ TROLL VÀ 3 LÀ NGƯỜI TRONG NHÀ THÔI. ĐÂY LÀ LẦN ĐẦU TIÊN MÌNH CHƠI CÁI NÀY CŨNG LÀ LÀN CUỐI, THỬ VÀ ĐÃ BIẾT
CHỨ KO AI ĐI CLICK TAY HOÀN TOÀN CẢ. KỂ CẢ CÁC BÁC CÓ DÙNG JS MỚI NHẤT CLICK CHẬM NHƯ NGƯỜI THẬT CŨNG RẤT KHÓ ĐC PAY NHÉ.

PS: NẾU BẠN CHỈ CHƠI DUY NHẤT 1 ACC, CLICK TAY THÌ 50$/2 THÁNG TÍNH RA NGÀY HƠN 10K, NHỊN ĂN 1 TÝ CHO KHỎE

THÂN ÁI VÀ DÍ *** VÀO MẶT BỌN KIẾM TIỀN TRÊN CÔNG SỨC NG`# DM ADYPHY

Announcements

Forum statistics

Threads
418,598
170,694
Latest member
MiracleThings
Back
Top Bottom