Adiphy - kiếm 1 ngày 50$ là điều có thể

lỗi bug này là nào t thấy chỉ click đk 20 cái mỗi ngày thôi mà còn đoạn đó chờ 10s rồi skip ấn bao nhiêu cũng chỉ tính tiền 1 lần mà có được j đâu mỗi cái phần share ko cân ấn nút đăng bài chỉ cân ấn vào share nó cũng tính rồi

mà đk mấy ngày đầu nay mỗi ngày kiếm được có 1.34 $ ai có cách j ko . Mà ai rút được tiền từ trang này chưa xác nhận cái cho ae an tâm làm ko đến lúc scam thì nản lắm.

Bạn thấy đó , ai cũng đang chơi , mình cũng chơi , chưa thấy có trang nào báo nó scam cả

minh đang có 36$ hôm qua vẫn vào bthuong hôm khi tối 12h hơn ko vào được web sáng này vào được thì không đang nhập được tk nữa

minh đang có 36$ hôm qua vẫn vào bthuong hôm khi tối 12h hơn ko vào được web sáng này vào được thì không đang nhập được tk nữa
vẫn bt, các bác chơi sao mà ghê thế ? mình trung bình được có 0.3$ / ngày

SR ae t bị block tại ngày nào cũng đều đêu 25 invite :v (mail ảo) cơ mà chả hiểu sao adiphy nó ko quản lý mail ảo nhỉ cũng ko quản lý ip luôn
mới ibx được mở acc mà còn có 20$ :( nay lại mỗi ngày 0.3$ thì bao giờ cho nó lên 50 tròi. mà cho t hỏi tý cái này khi mời người khac chơi người ta click mình có được % như các web ptc khác ko nhỉ

:D:D đâu đâu đăng proof cho anh em có động lực nào bác

:oops::oops: 1 ngày cso 0.3 $ cài thấy bà mới được 20$ kể cả cheat còn lâu mới tới min

ngày $50 thánh chém gió à. ngày trước max được 0.3 bây giờ max ngày có 0.25 lỗi bug thì nó lại - tiền lỗi hoá ra chả được gì ngoài 0.3. 50 bảng thì phải cày 200 ngày mới đủ min pay. site này uy tín kiếm chút tiền cũng ổn

Cái này acc ref và acc mẹ trùng ip có được ko a e

sao rồi ăn đc ko sao ý kiến trái chiều nhiều quá vậy

mà cái poof chua quá nhỉ :D

Ai chơi ko , site uy tín thì sợ gì
vẫn đang chơi nhưng khoai quá mỗi ngày có 0.3$ à. Bác chia sẽ bí quyết được không ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,349
170,471
Latest member
0981836135

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom