SCAM Adiphy Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.

momomo

Senior
Reactions
168
MR
0.000
chào các bạn hiện tại đang có 1 site adiphy làm mưa làm gió tại các diễn đàn MMO trên thế giới , với nhiều quảng cáo với mức giá khá hấp dẫn từ 0.01 $ đến 0.001 $ rất ngon và dễ Click

mỗi ngày đều có 500 Click rất ngon

Mình hướng dẫn các bạn ở đây có tất cả

https://docs.google.com/document/d/1pRE1ROn4lxX2onQExdilSmqVDdua1LsOLBdmrxEiwgA/edit?usp=sharing

Proof của 1 bạn

Last edited:
1 IP chơi được mấy acc c ơi

ko chơi Multi Acc được đâu bạn nhé , tốt nhất nên nhờ máy của bạn của bạn bật TeamViewer lên làm xong thì trả lại máy :D vậy là ok

hoặc nhờ máy của bạn của bạn nhưng ko nên trùng IP là được , có những site nó check đọc được cả ID ổ cứng , cứ tưởng là chét ngon ai ngờ nó BAN lúc nào thì ráng mà chịu :D

ko chơi Multi Acc được đâu bạn nhé , tốt nhất nên nhờ máy của bạn của bạn bật TeamViewer lên làm xong thì trả lại máy :D vậy là ok
cùng 1 mạng. nhưng 2 3 máy chơi đc ko bạn

cùng 1 mạng. nhưng 2 3 máy chơi đc ko bạn

bạn hiểu như thế này nhé

1 IP > máy A > máy B > máy C đều dùng 1 địa chỉ IP mạng :D vậy nên ko nên , còn bạn có thể nhờ bạn của bạn bật TeamViewer lên và chạy tý là xong :D

bạn hiểu như thế này nhé

1 IP > máy A > máy B > máy C đều dùng 1 địa chỉ IP mạng :D vậy nên ko nên , còn bạn có thể nhờ bạn của bạn bật TeamViewer lên và chạy tý là xong :D
ừm bác. mình chạy trên VPS đc ko bác

Vừa mới lập 1 cái, bác mo3 cho mình hỏi , đọc hết 500 tin, qua ngày hôm sau làm lại thì phải điền lại // vào sau trang web để nó tự chạy hả bác , cái dòng code ở bài doc.gg chỉ có tác dụng với // thôi hả bác, nó có tác dụng phụ gì ko vậy.

Có ngon ko, mình code tool, chạy multi acc mỗi acc 1 ip luôn

Các bạn đã có proof chưa
Site này giống dụ gà vào quá
Cứ tính 1 ngày 5$. min rút 50$ thì bạn chủ thớt cũng cần 1-2 ngày nữa là có proof rồi
Bạn up lên nhé, ko thì để mình close lại

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,369
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week