[ADF.LY] - Các phương pháp kiếm tiền với Adf.ly

Up cho các bạn tiếp tục nghiên cứu :D

@mmopro1102 bác ơi cái popads của adf.ly nó tính thế nào ạ.
+ Bao nhiêu $ 1 pop?
+ 1 ngày nó nhảy bao nhiêu pop?
+ 1 ngày 1 ip thì bao nhiêu pop là có tiền, nhiều hơn thì ko tính tiền nữa?
Thanks bác.

@mmopro1102 bác ơi cái popads của adf.ly nó tính thế nào ạ.
+ Bao nhiêu $ 1 pop?
+ 1 ngày nó nhảy bao nhiêu pop?
+ 1 ngày 1 ip thì bao nhiêu pop là có tiền, nhiều hơn thì ko tính tiền nữa?
Thanks bác.
+ Bảng giá Pop Ads: https://adf.ly/rates (Click vào tab PopAds để xem bảng giá của Pop Ads)
+ Số lượng Pop Ads nhảy ra mình chưa thống kê nên không thể trả lời cho bạn được
+ 1 Pop Ads là đã có tiền, tính tối đa 5 Pop Ads/ 1 IP trong 24h.

hỏi bác cái này thấy trên mạng mà không hiểu lắm ạ :D mong bác giải thích giùm với :(
Thêm Custom Domain vào Adf.ly (Nâng cao)
Bước 1: Truy cập vào đây: https://adf.ly/publisher/tools

Bước 2: Nhấn vào Mục Domain, tiếp tục chọn Create/Manage domains. Gõ tên miền vào khung domain và nhấn nút Add Custom Domain

Thêm Custom Domain vào Adf.ly
Bước 3
: Tạo bản ghi Cname trỏ custom domain về custom.adf.ly như sau

Bản ghi CNAME cho Subdomain trỏ về Adf.ly
Bước 4: Kết thúc

Bây giờ trở lại trang Adf.ly Publisher khi nhấn View More Options ở mục Domain bạn sẽ thấy có Custom Domain và khách truy cập sẽ không thấy Link từ Adf.ly và sẽ không biết bạn đang kiếm tiền từ Adf.ly nữa.

hỏi bác cái này thấy trên mạng mà không hiểu lắm ạ :D mong bác giải thích giùm với :(
Thêm Custom Domain vào Adf.ly (Nâng cao)
Bước 1: Truy cập vào đây: https://adf.ly/publisher/tools

Bước 2: Nhấn vào Mục Domain, tiếp tục chọn Create/Manage domains. Gõ tên miền vào khung domain và nhấn nút Add Custom Domain

Thêm Custom Domain vào Adf.ly
Bước 3
: Tạo bản ghi Cname trỏ custom domain về custom.adf.ly như sau

Bản ghi CNAME cho Subdomain trỏ về Adf.ly
Bước 4: Kết thúc

Bây giờ trở lại trang Adf.ly Publisher khi nhấn View More Options ở mục Domain bạn sẽ thấy có Custom Domain và khách truy cập sẽ không thấy Link từ Adf.ly và sẽ không biết bạn đang kiếm tiền từ Adf.ly nữa.
Cái này là rút gọn link của adf.ly nhưng đổi thành tên link khác, không còn tên adf.ly nữa. AdF.ly vẫn tính tiền bình thường khi có người click vào link.
bạn ơi cho mình hỏi tý, có cách nào chỉnh số lần popup của adf.ly không? thằng này popup liên tục gây ức chế với khách quá
Pop ads đang ở bản beta nên chưa có cách bạn nhé, adf.ly đang sớm cập nhật.

Cái này là rút gọn link của adf.ly nhưng đổi thành tên link khác, không còn tên adf.ly nữa. AdF.ly vẫn tính tiền bình thường khi có người click vào link.

Pop ads đang ở bản beta nên chưa có cách bạn nhé, adf.ly đang sớm cập nhật.
site mình dùng dịch vụ dns của cloudflare có ảnh hưởng gì đến popup không? soi toàn ip của cloudflare, tiền popup thì nhảy rất chậm :(

site mình dùng dịch vụ dns của cloudflare có ảnh hưởng gì đến popup không? soi toàn ip của cloudflare, tiền popup thì nhảy rất chậm :(
Cái này thì không biết :D

sài tôol Traffic Click Botz với ssh đc ko bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,536
170,632
Latest member