[ADF.LY] - Các phương pháp kiếm tiền với Adf.ly

Bài viết của bạn hay quá...mình cũng đang tập tành chơi. nhưng blog của mình ít lượt traffic quá...nói chung mình chưa biết seo kiểu gì cả. Liệu có thể mua quảng cáo adword của google để nó giúp mình được không bạn?
Cám ơn bạn.^^.
Nếu blog bạn traffic kém thì hoàn toàn có thể mua quảng cáo adword để tăng lượng truy cập nhé. Hoặc bạn có thể mua quảng cáo tại Cốc Cốc, đây là công cụ tìm kiếm của Việt Nam.
Và bạn cũng có thể mua quảng cáo tại AdF.ly, nó cũng giống như Adword hay Cốc Cốc, bạn xem chi tiết tại: http://mmo4me.com/threads/cach-quang-cao-website-blog-tren-adf-ly.177443/

Bạn cho mình hỏi adf có chơi được với hitleap không ( kể cả premium) và hitleap không z ?

Bạn cho mình hỏi adf có chơi được với hitleap không ( kể cả premium) và hitleap không z ?
Chơi trên hitleap là không được nhe bạn, AdF.ly phát hiện là banned ngay lập tức. Khuyên bạn nếu muốn chơi lâu dài thì đừng chơi gian lận :)

giờ mình muốn ref cho bạn phải làm thế nào.mình có tài khoản adf.ly rồi giờ thế nào nữa bạn?..cảm ơn bạn.
Bạn có thể đăng ký lại tài khoản mới. Nếu tài khoản cũ đã có nhiều tiền thì cứ giữ lại mà xài, không nhất thiết phải đăng ký qua link ref của mình :)

theo mình biết là đc 20% từ ref nữa đúng ko ?? 20% tổng thu nhập của ref hay chỉ những gì ref tự làm đc
vd : A có ref là B . B có ref là C D E... thì A nhận 20% tổng của B ( B tự kiếm + 20% từ C D E.. ) hay chỉ 20% những gì B tự kiếm đc
Thông báo, đã nghiên cứu ra câu trả lời cho câu hỏi của bạn. Kết quả là: A chỉ nhận được 20% trên số tiền mà B tự kiếm.

Thông báo, đã nghiên cứu ra câu trả lời cho câu hỏi của bạn. Kết quả là: A chỉ nhận được 20% trên số tiền mà B tự kiếm.

Thớt ơi, mình có mấy cái blog, làm dc hơn 1 tuần, mỗi ngày up 5-6 bài, bây giờ vào blog Google thông báo: "Không tìm thấy blog" , nhưng vào quản trị xem thì vẫn còn, thế có phải bị ban blog ko bạn,

Thớt ơi, mình có mấy cái blog, làm dc hơn 1 tuần, mỗi ngày up 5-6 bài, bây giờ vào blog Google thông báo: "Không tìm thấy blog" , nhưng vào quản trị xem thì vẫn còn, thế có phải bị ban blog ko bạn,
Địa chỉ blog của bạn là gì, post mình xem thử xem :)

Hình như đã bị xóa rồi thì phải, bạn có vi phạm rule của google không?

Blog khác cũng bị:

ngày đen tối đã đến sao :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,480
169,807
Latest member
vivianrichardson

Most viewed of week

Most viewed of week