[ADF.LY] - Các phương pháp kiếm tiền với Adf.ly

Up cho các bạn tiếp tục tham khảo :D

:D xin lỗi bạn mình không share được code này đâu ạh
mình đầu tư mua hết trên 250$ rồi, mang về Việt Hóa hoàn toàn nữa tốn thời gian lắm nên ko share free cho ai đc,
Hiện tại mỗi ngày riêng site www.muabansonla.net kiếm về cho tớ 3.5$/ngày + 10 site khác nữa cũng dùng mã nguồn này
mình đang viết tút hôm nào share (tính phí) về mảng này

Site bạn bị popup và redirect dữ quá :(

thớt ơi mình hỏi chút, nếu mình lấy code entry dán vào nhiều site có sao ko, hoặc ai đó có ý đồ xấu lấy code mình dán vào website 3x thì có bị sao không? thanks bạn.

thớt ơi mình hỏi chút, nếu mình lấy code entry dán vào nhiều site có sao ko, hoặc ai đó có ý đồ xấu lấy code mình dán vào website 3x thì có bị sao không? thanks bạn.
Code entry dán vào nhiều site thì không sao hết nhe bạn. Còn vấn đề ý đồ xấu gì đó thì bạn đọc lại phần LỜI KẾT trong bài viết này nhé, trong đó đã có câu trả lời của bạn. :)

Mình copy link rút gọn và post bài trên fb nó toàn báo là link ko an toàn là sao nhỉ @@
mmopro1102 trả lời giúp mình với ?

Trước đây mọi người post link AdF.ly lên facebook bình thường, nhưng về sau thì mức độ spam nhiều quá cho nên facebook đã đặt chế độ lọc link AdF.ly. Vì vậy, nếu bạn muốn post link AdF.ly thì phải nhập thêm mã captcha (do facebook hạn chế spam).
P/S: Chơi AdF.ly bằng cách viết blog hoặc có site riêng là phương pháp tốt nhất, bạn chỉ cần tốn thời gian SEO ban đầu và về sau thu nhập sẽ đến tự động: http://mmo4me.com/threads/phuong-phap-kiem-tien-blog-adf-ly-seo.188225/
Bạn nên coi phương pháp post link lên facebook là phương pháp tạm thời.
Chúc bạn thành công :)

pm cho thớt trên yahoo mà hok thấy reply. Mình hỏi là 1ip 1 ngày được skip ad mấy lần. Click nhiều có sao hok nhỉ?

pm cho thớt trên yahoo mà hok thấy reply. Mình hỏi là 1ip 1 ngày được skip ad mấy lần. Click nhiều có sao hok nhỉ?
1 IP một ngày có thể Skip Ad nhiều lần, click nhiều không sao cả. Bạn yên tâm.

co ai bi nhu minh hok. Khi skip ad thi` no ra 1 trang web quang cao khac. :mad: ma` quang cao nay thi hok lien quan den Adfly moi cay chu

vậy một ngày mình có thể tự rút gọn link của mình xong rồi minh cứ F5 và click ad từ sáng đến chiều có dc hok thớt?
Không được, đối với loại chèn tự động trên blog thì bạn có thể tự click nhiều lần được. Còn loại click vào link rút gọn thì bạn nên hạn chế. Vã lại AdF.ly chỉ tính 1 click cho mỗi IP trong vòng 24 giờ thôi. Có click nhiều thì cũng chỉ tính là 1 click mà thôi.

mới dùng tool chạy kha kha bị nó baned mất tiêu :rolleyes:
Đừng nên chơi tool nếu muốn làm ăn lâu dài nhe bạn, khó có thể qua mặt AdF.ly được đâu :D

co ai bi nhu minh hok. Khi skip ad thi` no ra 1 trang web quang cao khac. :mad: ma` quang cao nay thi hok lien quan den Adfly moi cay chu
thot dau roi,
khi click vao no nhay ra 1 trang khac nay. chang biet sao
day la 1 trong nhug trang day
http://lp.koramgame.com/e65b746/1052121/20525?partner_id=7648964
Mấy cái này là bên site của bạn, hoặc là các video, đường link... trên blog của bạn chứ không phải thuộc về AdF.ly nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
418,568
170,658
Latest member
BaoTram123456
Back
Top Bottom