Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.

nha233

Newbie
Reactions
371
MR
0.000
tiền về tối hôm qua, có lời khuyên ai không rút được thì nên bỏ acc đi thôi, một mình mình rút còn chưa xong, thông báo cho thằng khác hay rút giùm còn lâu mới kịp.

hoainiem

Junior
Reactions
63
MR
0.000
Lúc đó site của nó chậm quá nhìn thấy nó mở mà ko rút được. Mãi hơn 5h site của nó bt mới rút được 1 phát STP

Làm sao biết lúc đó mình biết nó mở cổng vậy bạn?

Acc mình đã withdraw khoản 40 ngày bằng 2 cổng LR và PM, nó chưa paid mà còn block số tiền pending luôn. Số dư nay 150$ rồi mà transfer to wallet mà cũng không được, withdraw tiếp cho cổng STPceũng không được thậm chí mua lạ ad package cũng không được luôn.

Mình cứ tưởng sau khi trở lại với tên PC sẽ được nên đâu tư, chán quá ai mua rẽ mình bán luôn.

mmo1991

Hero
Verified
Reactions
1,914
MR
0.000
Tùy vào dòng tiền vào của nó hàng ngày mà thời gian Bucket mở sẽ lâu hay không cho nên 1 số ngày các cổng mở khá lâu mà có hôm mở được tí đã đóng
Tiếp tục chờ đợi và hy vọng, thêm nữa là Pc Panel đã hoạt động và mua placement được r nhé!

Reactions
113
MR
0.000
Làm sao biết lúc đó mình biết nó mở cổng vậy bạn?

Acc mình đã withdraw khoản 40 ngày bằng 2 cổng LR và PM, nó chưa paid mà còn block số tiền pending luôn. Số dư nay 150$ rồi mà transfer to wallet mà cũng không được, withdraw tiếp cho cổng STPceũng không được thậm chí mua lạ ad package cũng không được luôn.

Mình cứ tưởng sau khi trở lại với tên PC sẽ được nên đâu tư, chán quá ai mua rẽ mình bán luôn.
Mình còn khoảng 550$ nè cho ké với :binhsua32:

Reactions
291
MR
0.000
có dịch vụ thua mua acc PC giá bèo kìa. cậu pm chủ thớt đó xem sao kìa.
topic này ai cũng canh rút mệt gần chết.
thức khuya ốm người, tốn xiền mua thuốc bồi bổ :binhsua28:

SjuNhun

Senior
Reactions
96
MR
0.001
mình thì còn lỗ khoảng 350$ . nản wa ko mún canh nữa ,để tái đầu tư hết rồi, nó còn sống và sau này cho rút thoáng 1 chút thì tốt, còn ko thì coi như mất, chứ canh hoài chắc tiền bồi bổ sức khỏe lại cũng quá tội :-<

mình thì còn lỗ khoảng 350$ . nản wa ko mún canh nữa ,để tái đầu tư hết rồi, nó còn sống và sau này cho rút thoáng 1 chút thì tốt, còn ko thì coi như mất, chứ canh hoài chắc tiền bồi bổ sức khỏe lại cũng quá tội :-<

ý kiến này sáng suốt này:))
Có acc thì cứ giữ lại mà chơi,vội vàng gì mà phải bán:))

Gokico

Junior
Reactions
22
MR
0.000
Bác Tùng cho mình hỏi, trước đây mình chỉ dùng PZ với LR thôi, giờ muốn add thêm cổng PM để rút tiền thì có cần dep vào = PM trước ko? Nếu có thì dep tối thiểu bao nhiu?

Eminem

Senior
Reactions
349
MR
0.580
Chat with me via Skype
Bác Tùng cho mình hỏi, trước đây mình chỉ dùng PZ với LR thôi, giờ muốn add thêm cổng PM để rút tiền thì có cần dep vào = PM trước ko? Nếu có thì dep tối thiểu bao nhiu?
mình ko dep pm vẫn rút pm ầm ầm :m021:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week