Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Hi vọng nó vẫn pay <48h là được :). Tình hình chắc lên 10% sớm thôi..nhưng hi vọng nó có chém thì chém từ vòng trước đừng chém mình dep vòng này là được huhu
:(

ad pending trên 60h rồi ko lẽ noá pay on lỳ mế :oops:

Lại tiếp tục rs và giảm % tất cả các pack cũ đi một nửa :D.Thấp nhất có thể rồi. Chắc lần sau là thiến :oops:

Đang ở móc 7% mà cũng reset + giảm % get paid Re-Purchase Pack . Get paid được 4$/ngày . mà không biết có được paid mỗi ngày không nữa . :D

tiền trong ví xs tái giờ có 0,13% :(:(

DM DM trước get paid 1 tuần mới đủ minpay...vừa with xong thì nó lại cancel lệnh
bây giờ get 2 tuần mới đủ pin pay
Chào các bác vậy :(

DM DM trước get paid 1 tuần mới đủ minpay...vừa with xong thì nó lại cancel lệnh
bây giờ get 2 tuần mới đủ pin pay
Chào các bác vậy :(

thím ra cầu nào để em hóng đôi dép tổ ong :rolleyes:

Vãi acx nó muốn ép ae dep vào đây mà

Lần này cái mail dài vãi :D. nói đủ các thứ đông tây phân tích lý do tại sao nên đáp tiền vào ACX

lại rs rồi tiền nó cho vào xs kia ae :)) cả giảm lãi nữa..mong mod vào close topic tiếp cho ae vào sau k bit lại đầu tư hay tham lên lại dept rồi lại mất tiền

Nói chung là ko thiến pack nữa nhưng nó giết mòn các pack đưa về % nhỏ nhất cũng chết vì vậy nó ko cần giết pack mà vẫn ko lo khoản panel , nếu năm ngoái nó ko đớp số PM khủng kia thì ko lầm đường lỡ bước như thế này đâu
Giờ đã hết cheat + lý do lý trấu để lòng vòng , đợi nó làm ăn kiểu gì đây

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,433
169,777
Latest member
stake123

Most viewed of week