Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
biết ngay cái kiểu j cũng nói qoute ra mà -))..rảnh đâu mà tìm gần 2k trang của 2pic :))..ông là chủ thớt nên nói tôi phải nhớ chứ -))...còn cái mô hình này cần éo j nắm nhiều xong ngồi phán như thánh rồi lại suy luận ra vẻ ta đây là pro..xong cuối cùng nó scam cho vẫn tránh khỏi đc nhờ..:D.với cái kiểu dạng này nó cứ pay thì còn ngon ko pay có biến thế thôi :)..em ko nắm đc gì nhưng em chơi site này với site wrf em chưa lỗ đồng nào là đc pro à :D
không quote ra được thì đừng có chém ẩu, lời được bao nhiêu mà to mồm thế chú ?
Lỗ 1 phần lãi thì lại chém là lỗ hết ôi nhớ vl=))=))
Kiếm được vài đồng mà cũng ghê gớm vậy sao?

không quote ra được thì đừng có chém ẩu, lời được bao nhiêu mà to mồm thế chú ?
Lỗ 1 phần lãi thì lại chém là lỗ hết ôi nhớ vl=))=))
Kiếm được vài đồng mà cũng ghê gớm vậy sao?
-)) căn bản *** rảnh đi lục lại gần 2k page để đôi co cái vô bổ..còn lời đc bao nhiêu có ảnh hưởng kinh tế của ông ko :)) ..ông nói tôi lúc nó scam lại lên kêu nhưng tôi kêu *** gì với ông chưa hay nhảy vào đớp lên đớp xuống ngkhac như mọi ng trong topic cứ chê acx cái quay ra đớp :))..còn 73k của ông ấy...trong đó có bao nhiêu tiền vốn và bao nhiều tiền ăn cua? ref vsf bao nhiêu tiền ăn panel...khoe suốt-)) ..
mình đang nói vs bạn kia nhé :))

-)) căn bản *** rảnh đi lục lại gần 2k page để đôi co cái vô bổ..còn lời đc bao nhiêu có ảnh hưởng kinh tế của ông ko :)) ..ông nói tôi lúc nó scam lại lên kêu nhưng tôi kêu *** gì với ông chưa hay nhảy vào đớp lên đớp xuống ngkhac như mọi ng trong topic cứ chê acx cái quay ra đớp :))..còn 73k của ông ấy...trong đó có bao nhiêu tiền vốn và bao nhiều tiền ăn cua? ref vsf bao nhiêu tiền ăn panel...khoe suốt-)) ..
mình đang nói vs bạn kia nhé :))
Sai thì nhận cmnd tiền nào rút ra không phải là tiền?
Ghét nhất mấy thể loại vu khống cho ng khác xong bảo chứng minh thì lại lẩn lẩn, bẩn tính vl
Bản chất hình thức ponzi này thế r không trả nổi thì chấp nhận tại sao cứ vào đây kêu ?
Đi mà kêu vs thằng nào làm upline nhé

Sai thì nhận cmnd tiền nào rút ra không phải là tiền?
Ghét nhất mấy thể loại vu khống cho ng khác xong bảo chứng minh thì lại lẩn lẩn, bẩn tính vl
Bản chất hình thức ponzi này thế r không trả nổi thì chấp nhận tại sao cứ vào đây kêu ?
Đi mà kêu vs thằng nào làm upline nhé
nãy h mình kêu gì chưa nhở :)) ..hay mình nói vs ông thằng kia thì lại nhảy vào đớp đít mình .DƠ vãi đái luôn -)) ..khổ vãi đái kêu acx nó lừa đảo zai nhất mọi lịch sử cũng bị đớp :)) ..thế acx best is the best nhé -))

Còn đây éo rảnh đi tìm lại 2k page để chứng minh..đứa nào nói đúng hay ko đứa đấy tự biết..cứ cho là rúti 73k đi.(trong đấy vốn rồi ăn panel và ăn của ref bao nhiều thì ko biết ))).. của mình thì mình hưởng có cái éo j mà phải moi lên khoe -))..khoe có giàu lên đc tí j ko :D
còn bảo t sai thì sai cái B t;))

nãy h mình kêu gì chưa nhở :)) ..hay mình nói vs ông thằng kia thì lại nhảy vào đớp đít mình .DƠ vãi đái luôn -)) ..khổ vãi đái kêu acx nó lừa đảo zai nhất mọi lịch sử cũng bị đớp :)) ..thế acx best is the best nhé -))

Còn đây éo rảnh đi tìm lại 2k page để chứng minh..đứa nào nói đúng hay ko đứa đấy tự biết..cứ cho là lời 73k đi.(trong đấy vốn rồi ăn panel và ăn của ref bao nhiều thì ko biết ))).. của mình thì mình hưởng có cái éo j mà phải moi lên khoe -))..khoe có giàu lên đc tí j ko :D
còn bảo t sai thì sai cái B t;))
Thế thằng nào bảo lỗ suốt từ đầu?? Vl vừa nói xong h lại phủi đít =))=))
tôi nhó ông nói là trc ông chơi toàn bị lỗ từ vòng 1 của acx ông mới lời lại mà.:D ..
Nói mạnh mồm vl h lại bảo không làm gì
Ba phải thế ?

Thế thằng nào bảo lỗ suốt từ đầu?? Vl vừa nói xong h lại phủi đít =))=))
tôi nhó ông nói là trc ông chơi toàn bị lỗ từ vòng 1 của acx ông mới lời lại mà.:D ..
Nói mạnh mồm vl h lại bảo không làm gì
Ba phải thế ?
tôi bảo ông chứ bảo thằng nào vào đây...chỉ đơn giản ông là chủ thớt nên ông nói j trên topic tôi nhớ..còn ông kêu tôi qoute lại thì chịu..:)) gần 2k page ko rảnh mà đi tìm..đee tgian làm việc khác có ích hơn ko ??...

tôi bảo ông chứ bảo thằng nào vào đây...chỉ đơn giản ông là chủ thớt nên ông nói j trên topic tôi nhớ..còn ông kêu tôi qoute lại thì chịu..:)) gần 2k page ko rảnh mà đi tìm..đee tgian làm việc khác có ích hơn ko ??...
Thế thì đừng có chém ẩu,chưa bao h lỗ đến vốn kể từ thời jbp hay pc nhé
Làm việc có ích thì ra ngoài mà kiếm tiền đi mò vào đây chém làm gì vl rảnh

Thế thì đừng có chém ẩu,chưa bao h lỗ đến vốn kể từ thời jbp hay pc nhé
Làm việc có ích thì ra ngoài mà kiếm tiền đi mò vào đây chém làm gì vl rảnh
công nhận,.thôi đi ăn cái đã :)) ngồi cãi nhau mấy cái này vô bổ -))

công nhận,.thôi đi ăn cái đã :)) ngồi cãi nhau mấy cái này vô bổ -))
Nói gì thì suy nghĩ cho kỹ không phải thích nói gì thì nói đâu đây chỉ là cái forum bé nhỏ ra ngoài xã hội mà nói ẩu có ngày vỡ mặt

lịch sử lừa đảo zai nhất mọi thời đại của mmo :D..nó ngon đc đúng quả 100days vòng 1 ..còn các năm trc và hiện tại toàn thấy lừa đảo
Thánh này đúng là chẳng biết gì,bác mmo1991 chấp thể loại này làm gì,nó ngon 100 days vòng 1,mà topic này kéo dài đến 4 năm =))

Mô hình ponzi thì có chơi có chịu,bản chất như vậy rồi,nó thích thì nó scam.còn biết trước được thì ai cũng thành đại gia :)

Thánh này đúng là chẳng biết gì,bác mmo1991 chấp thể loại này làm gì,nó ngon 100 days vòng 1,mà topic này kéo dài đến 4 năm =))
Bác thông cảm Mình bị dị ứng mấy thanh niên ăn không nói có bốc phét chém gió

cãi nhau làm gì, chờ xem từ h tới sáng mai nó có pay nữa k r tính, k thì đóng topic lun đi cho r

lát nữa có đợt pay :rolleyes:

Pay rồi, Cam 44 giờ.

Mà đíu hiểu sao cứ có mấy bố tí lại vào sồn sồn đóng với ko đóng. Khi nào nó scam hẳn thì đóng cũng chưa muộn.

Jo chỉ quan tâm nó pay tới bjo thôi :):

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week