Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Lên 7% rồi, RIP các bác dep lúc 6% :3

lên 7% rồi. Không biết round này nhiều người dep ko :D

đến lúc xây nhà tám tấm cho acx rồi :oops:

Có người dep mức 6% nhé, người mà ai cũng biết là ai rồi đấy... :oops:

Ai inbox mình cầu nào cao cao xíu. :oops:

Đầu tư bây giờ khéo lại ngon đấy

lịch sử lừa đảo zai nhất mọi thời đại của mmo :D..nó ngon đc đúng quả 100days vòng 1 ..còn các năm trc và hiện tại toàn thấy lừa đảo
Hồi jbp và pc rút về hơn 20k đây
Có chơi từ thời xưa không mà phán ghê vậy vl cay cú đã biết bản chất của hình thức siêu lợi nhuận r mà suốt ngày cứ ca đi ca lại lừa vs chả đảo

Tranh thủ comment làm kỷ niệm trước khi topic lại bị đóng. Mà topic này đóng thì các baby cũng sang topic khác chém gió thôi mà :rolleyes:

Hồi jbp và pc rút về hơn 20k đây
Có chơi từ thời xưa không mà phán ghê vậy vl cay cú đã biết bản chất của hình thức siêu lợi nhuận r mà suốt ngày cứ ca đi ca lại lừa vs chả đảo
có j mà phải cay cú :)). đơn giản là có lỗ éo đâu ..mà ko biết đứa nào cay cú luôn :)) ...tôi nhó ông nói là trc ông chơi toàn bị lỗ từ vòng 1 của acx ông mới lời lại mà.:D ..
với lại tôi nói chuyện với ông kia là lịch sử web lừa đảo zai nhất ko đúng à??..

có j mà phải cay cú :)). đơn giản là có lỗ éo đâu ..mà ko biết đứa nào cay cú luôn :)) ...tôi nhó ông nói là trc ông chơi toàn bị lỗ từ vòng 1 của acx ông mới lời lại mà.:D ..
với lại tôi nói chuyện với ông kia là lịch sử web lừa đảo zai nhất ko đúng à??..từ năm 2011 đến giờ vẫn ra sức đi lùa gà
Mô hình này không phải lấy tiền của ng sau đi trả ng trước thì gọi là gì ?? Hợp pháp ah?? Đã biết bản chất thì chơi mà chấp nhận đi không dc như kỳ vọng thì thôi mà quote hộ cái câu chơi toàn lỗ từ đầu ra hộ cái ?
Càng nói càng lộ rõ là chẳng nắm được cái gì =))

Mô hình này không phải lấy tiền của ng sau đi trả ng trước thì gọi là gì ?? Hợp pháp ah?? Đã biết bản chất thì chơi mà chấp nhận đi không dc như kỳ vọng thì thôi mà quote hộ cái câu chơi toàn lỗ từ đầu ra hộ cái ?
Càng nói càng lộ rõ là chẳng nắm được cái gì =))
biết ngay cái kiểu j cũng nói qoute ra mà -))..rảnh đâu mà tìm gần 2k trang của 2pic :))..ông là chủ thớt nên nói tôi phải nhớ chứ -))...còn cái mô hình này cần éo j nắm nhiều xong ngồi phán như thánh rồi lại suy luận ra vẻ ta đây là pro..xong cuối cùng nó scam cho vẫn tránh khỏi đc nhờ..:D.với cái kiểu dạng này nó cứ pay thì còn ngon ko pay có biến thế thôi :)..em ko nắm đc gì nhưng em chơi site này với site wrf em chưa lỗ đồng nào là đc pro à :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week