Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Nói chung là tại adx hết ko đổ cho mem đc lý do là nó cho ăn panel quá nhiều , thứ 2 ko biết tính là cho dòng tiền ra và vào cân bằng nhau , giảm min rút , kích thích đầu tư , còn chuyện giờ nó pay thì như ăn xin thôi :D , hết cheat , hết giftcard giờ đến bão tuyết , roun này khổ bác mr chao và ai tái 100% sau ngày bão tuyết thôi

Tao góp ý nhé , tính tao không thích vòng vo, người tao thẳng lắm, có gì nói đó, tao nói rất kiệm lời,chủ yếu là tập trung vào vấn đề, nói ít mong ae hiểu nhiều, vì thế nên nó đã hình thành nên tính cách của tao, là một người không thích nói chuyện vòng vo ae à, chỉ cần tao nói đến 1 vấn đề nào đó, tao muốn chọn thì tao sẽ nói thẳng và không bao giờ có trường hợp ngồi nhai đi nhai lại mấy câu trên đâu, tao nói thật, người tao thật thà lắm..thôi nói tóm lại là chỉ cần ae hiểu là tao là 1 người không thích nói chuyện vòng vo.Cảm ơn ae đã đọc...

hôm nay phải làm gì cho hết thời gian?

Nói chung là tại adx hết ko đổ cho mem đc lý do là nó cho ăn panel quá nhiều , thứ 2 ko biết tính là cho dòng tiền ra và vào cân bằng nhau , giảm min rút , kích thích đầu tư , còn chuyện giờ nó pay thì như ăn xin thôi :D , hết cheat , hết giftcard giờ đến bão tuyết , roun này khổ bác mr chao và ai tái 100% sau ngày bão tuyết thôi
Cứ đổ tại đi không bao h khá lên nổi đâu :D
Tao cơ chế mở đấy chúng mày muốn sống hay chết thì tuỳ

Last edited:
MÌnh chỉ nghĩ lý do 2 ngày cuối tuần,lần này nó gặp vận đen,vì sang t2 mình thấy nó tích cực pay cho mem cứu vớt tình hình mà :oops:,chủ nhật cũng thấy lịch pay trưa,ai ngờ bị thằng pm bảo trì

đi chơi đi bác ơi,mùa xuân đến rồi :D.Vòng trước ăn 15k,vòng này lỗ 6k,tính chung cũng có lời,rút kinh nghiệm ko bao giờ ăn tham kiểu này
muốn nghỉ ngơi 1 năm mà ko phải lo lắng bất cứ điều gì mà sao khó quá :(, làm việc liên tục bắt đầu cảm thấy mệt :(, ước gì có 10 tỷ VND trước Tết ^_^

MÌnh chỉ nghĩ lý do 2 ngày cuối tuần,lần này nó gặp vận đen,vì sang t2 mình thấy nó tích cực pay cho mem cứu vớt tình hình mà :oops:,chủ nhật cũng thấy lịch pay trưa,ai ngờ bị thằng pm bảo trì
trước đó cũng do các thím tái 100% lật kèo đi rút sạch + ngày CN ko có nguồn thu, cũng tiếc cho vòng này :(

muốn nghỉ ngơi 1 năm mà ko phải lo lắng bất cứ điều gì mà sao khó quá :(, làm việc liên tục bắt đầu cảm thấy mệt :(, ước gì có 10 tỷ VND trước Tết ^_^
Làm giàu thì ko nóng vội được đâu ;)

bão tuyết còn gặp bão trì như động đất gặp sóng thần => thiên tai kép

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,194
170,347
Latest member
w88legal
Back