Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
mới live chưa được 4 tuần mà mấy bác tái sao hoàn vốn trong vài ngày cũng ghê thật, :D , nếu thế ai cũng tái hết rồi ^^

Nếu với 1 số vốn ban đầu và tái liên tục ko ngừng nghỉ thì tầm 20 ngày tái, rút vài ngày hoàn vốn là chuyện bình thường.
Hoàn vốn là hoàn với số vốn ban đầu bỏ ra ấy

nó vẫn pay trong 48h mà, có lệnh nào trên 100h chưa nhỉ, thôi nó ráng pay nốt e lệnh cuối nữa kiếm tiền tết, theo mấy bác tái 100% h chết oan, hiccccc

nó vẫn pay trong 48h mà, có lệnh nào trên 100h chưa nhỉ, thôi nó ráng pay nốt e lệnh cuối nữa kiếm tiền tết, theo mấy bác tái 100% h chết oan, hiccccc
lệnh hiện h 5x rồi bạn

Giờ lâu lâu vô check xem có bị cancel hay k thôi chứ pay thì khỏi hóng chi cho mệt. :oops:

khi nào nó paid các lệnh sáng hôm qua ta :confused::oops:

Bác ko hiểu rồi, kể cả chơi nhiều acc thì cũng ko bao h hồi vốn sau vài ngày đc. Cái ảo diệu nó ở đó đấy bác. Chơi cái này cứ nghe mấy bác đó thì ra đê hết
Vậy thì bác chưa bik rùi :D
Mà thôi ai hoàn vốn đc thì mừng cho người ấy.
Vòng này là vòng ACX hốt lại những gì đã mất chứ ko phải dành cho người chơi!

Mấy bác pending 50 mấy tiếng kêu ca hoài là thế nào ấy nhở. Đơn giản là vào đợt pay sáng nay mấy bác chưa đủ 48 tiếng, cỡ 44 45 46 47 gì đó, trong thời gian chờ đợi tới lượt kế thì nó pending lên 50 mấy chứ gì đâu.

Mấy bác pending 50 mấy tiếng kêu ca hoài là thế nào ấy nhở. Đơn giản là vào đợt pay sáng nay mấy bác chưa đủ 48 tiếng, cỡ 44 45 46 47 gì đó, trong thời gian chờ đợi tới lượt kế thì nó pending lên 50 mấy chứ gì đâu.

và pending sẽ tiếp tục đc + thêm ..... cho đến vài trăm h :rolleyes:

nản thật :oops:

Chỉ cần nó PAID cho e 2 lần nữa là e mừng lắm lắm rồi

Ko cần hy vọng. nó sẽ vẫn paid thôi. Có lẽ từ giờ tới reset còn khoảng 3-->5 turn paid nữa. Mà biết đâu bất ngờ nó sẽ paid đuổi vào 2 ngày cuối tuần này :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,336
170,460
Latest member
thayphamduc

Most viewed of week

Most viewed of week