Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Để xem nó pay trưa nay thế nào. Có cải thiện được điều gì không đã các thánh.

Tầm này thì xác định là delay tăng dần rồi nhé, đừng có mà hi vọng có sự đột biến. Nếu giải quyết được thì đã giải quyết xong trong 3 ngày đầu tuần rồi. H được paid thêm lượt nào là tốt lượt ấy thôi

ai chơi hit and run round này thì lời còn lại thì .............:oops:

Trong này chắc toàn hit and run. :D

...còn lại thì hoàn vốn :oops::oops:

Giá mà ai ai cũng đồng lòng tái thật nhỉ. Có khi nó k chết bất đắc kì tử. Haizzzz. Toàn tung hỏa mù rồi hit and run :D

Nếu có lượt dep sau thì mình sẽ ko chơi như lần này nữa.
Lần này mình dep mạnh, ngang ngửa lần trước trong 3 tháng, tái cũng mạnh. Đến lúc mình dừng tái vài ngày cái là có biến ngay
Ko dám phán nhưng chắc số lượng tái trong này đếm đầu ngón tay
Mình, chưa hồi vốn. Ván lần này lỗ đậm.

em vẫn tái 100% cho đến khi ..............có bão tuyết hiện h mỗi ngày get = 5k :oops: nhưng thôi vòng này VN chơi nhiều nên cái gì đến cũng sẽ đến :oops:

Giá mà ai ai cũng đồng lòng tái thật nhỉ. Có khi nó k chết bất đắc kì tử. Haizzzz. Toàn tung hỏa mù rồi hit and run :D
Chắc mới vào mmo . 10 thằng thì 11 thằng nói phét, từ ad đến mem, tốt nhất tự đề ra chiến thuật chơi cho mình, tin lời mấy ông trên đây có bán nhà, dù sao có những con gà như bạn mà nhiều người đc ăn tiền, thank nhé

em vẫn tái 100% cho đến khi ..............có bão tuyết hiện h mỗi ngày get = 5k :oops:

Mình 6k4 nhưng đến lúc này thì get vậy mà làm gì

Chắc mới vào mmo . 10 thằng thì 11 thằng nói phét, từ ad đến mem, tốt nhất tự đề ra chiến thuật chơi cho mình, tin lời mấy ông trên đây có bán nhà, dù sao có những con gà như bạn mà nhiều người đc ăn tiền, thank nhé

Tái thật chứ sao ko,
AI ko tin cứ sang máy mình mình teamview cho mà xem sức tái của mình nhiều thế nào.
Nhưng cũn chính vì tái mạnh, đến lúc ngừng tái là nó thấy có biến thì nó cũng cho tịt
Nên nếu có lần sau thì phải phân trải lượng ra.
Còn nói thật là lượng tái tầm 5-10$ như nhiều người thì tái cũng đâu vào đấy.
1000 người tái vâỵ mới bằng 1 lần get paid của 1 người thì trụ sao nổi

Tái thật chứ sao ko,
AI ko tin cứ sang máy mình mình teamview cho mà xem sức tái của mình nhiều thế nào.
Nhưng cũn chính vì tái mạnh, đến lúc ngừng tái là nó thấy có biến thì nó cũng cho tịt
Nên nếu có lần sau thì phải phân trải lượng ra
bạn tái sao ko tính đủ min rút trong ngày rồi dừng tái, cứ 6k4 rồi ứ ra đó cũng chờ RS thôi
Vòng này ko thua nhưng mà chưa gỡ đc lần trước, nó cho rút vài lần nữa thì ngon @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,472
169,802
Latest member
ceonguyenhuyhoan

Most viewed of week

Most viewed of week