Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
công nhận trình chém gió của adx thành thần rồi, mail paid ếu thấy đâu toàn mail tự sướng kiểu này, 1 ngày giật mình cả chục lần với cái tiếng báo mail adx như này:

View attachment 70022
nếu thấy mail nói " best of the best " thì đó là mùa thiến bắt đầu =))

THÔI KHÔNG SUY NGHĨ TÍCH CỰC NỮA , VÒNG TRƯỚC 7% đc 2 TUẦN , " MONG " LẦN NÀY CŨNG ĐƯỢC CHO AE ÍT NHẤT LÀ HOÀN VỐN ĂN TẾT KHÔNG THÌ KIẾM ÍT LÃI GỌI LÀ TÝ LỲ XỲ CHO EM NHỎ NGÀY TẾT CẢI THIỆN , RIÊNG MÌNH THÌ ĐÃ LẤY LÃI ĐC 7 NGÀY :3 . CẦU NGUYỆN THÔI

Ván này mà thảm như ván trước xác định adx về quê chăn lợn là vừa , chẳng ma nào dep tiền nữa đâu

đang thắc mắc là điều gì làm nên 6% ở lần trước nhỉ, vì trước đấy có ai nghĩ dc là 6% sẽ là sweet spot đâu, tự nhiên nó làm kiểu gì mà 6% lại được over 100 days ta :eek::eek::eek:

đang thắc mắc là điều gì làm nên 6% ở lần trước nhỉ, vì trước đấy có ai nghĩ dc là 6% sẽ là sweet spot đâu, tự nhiên nó làm kiểu gì mà 6% lại được over 100 days ta :eek::eek::eek:
lúc đầu ko vào ồ ạt như bây giờ nên nó có thể chịu được, sau đó thì lũ $ tràn về ACX, mà hầu hết toàn tái gần full chứ ko hit and run như đợt này :D

lúc đầu ko vào ồ ạt như bây giờ nên nó có thể chịu được, sau đó thì lũ $ tràn về ACX, mà hầu hết toàn tái gần full chứ ko hit and run như đợt này :D
round này mà nó hy sinh tiền ăn dc của round trước để make 7% a new sweet spot thì tốt biết mấy ( mơ tí :3 )

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,333
170,459
Latest member
Trantiennhat28

Most viewed of week

Most viewed of week