Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
lệnh sáng nay chưa về,có khi pay khuya r

Hi vọng là pay turn khuya và pay đuổi cho hết lệnh hôm nay, còn nếu tiếp tục delay tăng dần h pay thì hơi căng.

xiền về là lại xôm tụ rồi. Hi vọng lệnh sáng nay đêm nay pay nốt là ngon:rolleyes:

cuối tháng 6 đầu tháng 7 năm ngoái nó cũng pay giờ giống vầy.:)
Mấy hnay mn người up silver thì nó không cho ai ăn panel nữa nhỉ, acx đúng là cao thủ kiếm $, nó thả cho vài cái panel mn đua nhau nâng silver, thế là nó hốt khẳm.:p

@mupmip Chiến mạnh đi bác ơi . . Hôm nay bắt đầu chân sóng rồi . . Mình join hôm T^6 rồi . . . Cần tư vấn mã nào thì inbox nhé bác
Em cũng vào hàng cuối tuần trước, dự tuần này đón sóng do chốt ds đại biểu khoá 12. Em cầm một ngân hàng, một ck, một dệt may. Sẽ ib bác tham vấn thời điểm ra hàng.

Mọi người ko up lên ko có nghĩa là ko ai ăn panel đâu bác. Mình mới ăn dc 540$ panel hôm t6 này bác

Mấy hnay mn người up silver thì nó không cho ai ăn panel nữa nhỉ, acx đúng là cao thủ kiếm $, nó thả cho vài cái panel mn đua nhau nâng silver, thế là nó hốt khẳm.:p

Em đã nói rồi mà. Nó đang pay đuổi. Tối nay 1 turn nữa là sạch lệnh. Hiện tại em đang về gần hết lệnh sáng nay rầu.

tiền up sliver là 10$
mà toàn ăn 500$ 1000$
thì bao nhiêu người up mới đủ

Sáng làm lệnh tối về có khi lại hay hơn trưa về. Bởi vì trưa về với tốc độ này chỉ 1 thời gian ngắn sẽ vượt khả năng chi trả của nó. Không bền, round trước nó chỉ cho 2 turn 1 thời gian ngắn. Sau đó sẽ là sáng rút, tối về.

Sao bọn này nó chưa chán nhỉ :p:p:p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,437
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week