Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Mình thấy bác chủ thớt giàu lên vì topic này. Bác ấy đã kiếm hơn 200.000$ từ topic này. Cứ mỗi người đầu tư bác ấy kiếm 15%, đầu tư 1000$ bác ấy kiếm 150$ đút túi yên lành mà chả bao giờ thấy bác ấy làm từ thiện nhỉ
có phải ai cxung ref cho bác ý đâu, r là nó rs mấy lần, ai cũng mất mà, đsut túi sao dc

Mình thấy bác chủ thớt giàu lên vì topic này. Bác ấy đã kiếm hơn 200.000$ từ topic này. Cứ mỗi người đầu tư bác ấy kiếm 15%, đầu tư 1000$ bác ấy kiếm 150$ đút túi yên lành mà chả bao giờ thấy bác ấy làm từ thiện nhỉ
Làm từ thiện ko ai đi khoe đâu thím ơi :D :D :D

Tôi lạy bác, chả lẽ tôi làm gì cũng phải công bố cho cả thế giới biết chắc , mà đa phần trong này không phải ref của tôi đâu bác đừng chém ẩu

Box này mỗi site chỉ cho phép 1 topic nên toàn bộ vào đây chém... ai thik kiếm chủ ref rcb ngon hơn thì kiếm còn lại cứ vào đây mà chém! chủ thớt topic này chỉ rcb 70% vạn sự tùy duyên ko bắt ép ai cả nên bạn đừng chém :D

vote 1 phiếu ra đảo cho thanh niên gato thích làm từ thiện

Vãi lờ, người ta có giàu có kiếm nhiều thế nào thì các thanh niên có mất cộng lông nào ko nhỉ. Vãi cả thanh niên VN :v

1 là bị cancel or bị lãng quên lát nữa cancel rút lại vại :oops:

đã về nhìn chung là đủ

Có ai để ý cái https của PM hôm nay hết bị gạch chéo ko

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,325
170,452
Latest member