Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Vậy là Pay cố định 2 khung giờ như cũ 10h-12h 1 turn và đêm khuya 1 turn :p Yêu lại từ đầu, ACX cần yêu mình thêm tí nữa mình mới yêu lại chứ nhể :D:D

Thời buổi bây giờ khôn phải giả vật vờ tý mới sống được , chứ khôn như bác mmo1991 khôn quá cáo già lắm đứa nó trù :p , học ở biển đời mênh mông lắm nên khôn phải giả mới hay , trừ khi có chức có quyền :D
Vậy là mình múa dìu qua mắt thợ:eek::eek::eek::eek:

Thời buổi bây giờ khôn phải giả vật vờ tý mới sống được , chứ khôn như bác mmo1991 khôn quá cáo già lắm đứa nó trù :p , học ở biển đời mênh mông lắm nên khôn phải giả mới hay , trừ khi có chức có quyền :D
Có thể đây là cách giả vờ của bác...cơ mà theo em thấy khi động đến người ta mới giả khù khờ..đây không ai động đến bác cũng khù khờ luôn...bác diễn quá là sâu luôn...em xin khâm phục bác..:D

Có thể đây là cách giả vờ của bác...cơ mà theo em thấy khi động đến người ta mới giả khù khờ..đây không ai động đến bác cũng khù khờ luôn...bác diễn quá là sâu luôn...em xin khâm phục bác..:D

diễn sâu quá ............thì thường ko thể gọi là diễn đc bác .......... :oops::rolleyes:

Lệnh hôm qua rút gần như đã về hết, còn thiếu khoảng 4 lệnh tầm ~ 500$ chưa thấy về

diễn sâu quá ............thì thường ko thể gọi là diễn đc bác .......... :oops::rolleyes:
Diễn vì mục đích muốn người khác nghĩ rằng mình ngơ thì mình cũng đành diễn theo thôi :D
Chả lẽ trên này cứ giả ngu thì sẽ được trả cát sê sao :oops:
Lệnh hôm qua rút gần như đã về hết, còn thiếu khoảng 4 lệnh tầm ~ 500$ chưa thấy về
View attachment 64756
chơi mấy acc cơ ah:eek:

Diễn vì mục đích muốn người khác nghĩ rằng mình ngơ thì mình cũng đành diễn theo thôi :D
Chả lẽ trên này cứ giả ngu thì sẽ được trả cát sê sao :oops:

chơi mấy acc cơ ah:eek:

Uhm có ai cấm đâu, new acc ref = gift code
Tổng thiệt hại sau xshift ~ 30% của acc chính và ref

Chỉ tính tổng active pack là 60k, trong đó 25k new fund.
Ps to all: Tình nguyện test trc cho mọi người, còn mọi người cứ từ từ đừng nên dep vội, chờ thêm khoảng 15-30 ngày nữa hãy chơi mạnh

Chỉ tính tổng active pack là 60k, trong đó 25k new fund.
Ps to all: Tình nguyện test trc cho mọi người, còn mọi người cứ từ từ đừng nên dep vội, chờ thêm khoảng 15-30 ngày nữa hãy chơi mạnh
Đại gia là đây ^_^

đập mạnh đi ;)) chờ đnế lúc có bão dep thì bác "đen" đã ăn no rầu :rolleyes::oops:

New acc ref = gift code là ntn vậy bác . E gà mờ mong bác chỉ giáo .
Bậy giờ thì ko có tác dụng và ko cần dùng vì tiền nó trả đều, (gift code fees cao mất 15%)
Lần sau khi trả tiền chậm có thể nó sẽ ko còn áp dụng được nũa bạn ạ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,785
Latest member
Scoopy

Most viewed of week