Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
xác định xấu trai chờ đợt tối quá

Miss:(

sáng qua hơn 10h mới rút, miss đợt này rồi.

ko còn thấy thuyết âm mưu và cãi lộn nữa nhỉ :oops:

hàng.....chưa về :rolleyes::rolleyes:

Xinh gái cho anh 1 em ai phôn 6 ét với , lắm tiền quá ko tiêu hết để làm chi :p
bị acx trảm mất hơn 1 ký tỏi rồi còn tiền đâu mà giàu ạ :D

sáng qua rút tầm 7 8h thì về r ai rút muộn chắc tối nay

Ơ hay 7h sáng qua Media của e ad quên hả o_O

Xin 500 hình bác
Nếu thế thì tình hình pay chưa hoàn hảo lắm vì vẫn bị lệnh tồn

6h sáng là ngày mới mà 7h mới nhảy vào. thì bác tự hỉu đc mà :oops::eek:

Bảo thủ vc, nói 1 đằng làm 1 nẻo .k lừa là gì ? Hứa ngon hứa ngọt r thất hứa. Các bố ăn lo r k hiểu cái cảm giác miếng thịt đếm mõm rồi rơi xuống đất đâu. :mad:
Vì bác bị mất tiền..bác thiếu kinh nghiệm trong đầu tư...và cũng vì lần đầu...em hỏi bác bác dồn bao nhiêu vốn của bác vào đây để phải cay cú thế này...có phải hết hoặc gần hết không..vậy thì bác nên quản lý lại vấn đề của chính bản thân mình...
P/s: còn nữa...em thấy nó chả lừa mình gì cả...mail của nó nói không tin được..nhưng mà từ khi em chơi đến giờ chưa thấy nó nói láo gì cả...chỉ là các bác cứ hiểu sai hoặc chưa rõ...trong mail hội ACX rất hay nói nước đôi, rồi dùng will rồi or rồi shall...nó không có dùng MUST, tức là nó chẳng khẳng định gì cả...vậy mà các bác bảo nó nói láo...
Lúc mua pack nó chỉ KHUYẾN KHÍCH chứ không BẮT ÉP...quyền lựa chọn ở các bác cơ mà...

Bảo thủ vc, nói 1 đằng làm 1 nẻo .k lừa là gì ? Hứa ngon hứa ngọt r thất hứa. Các bố ăn lo r k hiểu cái cảm giác miếng thịt đếm mõm rồi rơi xuống đất đâu. :mad:
ai xui chơi làm gì? coi như nó scam luôn đi cũng có làm sao, trách đc ai? bố mẹ sinh ra chân tay mồm miệng đầy đủ mà sao lại...

Mấy ông thánh thất bại thì lúc nào chẳng đổ tại tất cả ngoại trừ bản thân mình :D, cứ làm như mình pro lắm không bằng đã tự nhận mình giỏi thì đem tiền đi mà đầu tư chứng khoán =)). Các cụ nói có sai bao h đâu tiên trách kỷ, hậu trách nhân phàm là chuyện gì thì trước hết phải trách bản thân mình đã r ms tính đến những yếu tố khác.
Đã đem tiền đi đầu tư thì đừng mang tư tưởng như kiểu đi gửi tiết kiệm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,418
169,764
Latest member
thanhsonkubet11

Most viewed of week