Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
không bán tháo sớm cho mấy bác mua 1/15 có phải là được lên vtvxl rồi không :rolleyes:

nghĩ sao đi sell 1/15 =)). Trong khi nó rs chỉ tâm 90% là max :oops:

đêm khuya ai cho hỏi thế túm lại ai mua pack từ 15/10 trở về sau thì có qua bão đợt này ko ạ :(

1.5 - 2 lần tiền thọt kia là phí được lên vtvxl còn gì :))

có cách nào sẻ acc ra nhìu miếng để sell ko :eek: ???

đêm khuya ai cho hỏi thế túm lại ai mua pack từ 15/10 trở về sau thì có qua bão đợt này ko ạ :(

chờ thôi :D ai bít acx nó phũ ở mức nào :D. Nếu nó còn chơi đẹp thì all pack (kể cả repu sẽ đc giữ lại nếu buy sau 15/10) còn ko thì xác định buy = new fund dc giữ lại. CÒn tất cả ném vào rs.

rs ở mốc 70% - 100% tóm lại tuỳ thuộc độ phũ của acx :D

Anh em đi ngủ đi, lấy sức mai mà hóng :D

--> càng nói người ta càng biết bạn ngu, mất tiền cũng đáng

Chúc mừng nhé....

Mất thế nhục cũng đáng, tìm hiểu kỹ đi rồi hãy chơi, có người đã cảnh báo bạn, bạn lại còn chửi ng ta, đúng kiểu làm ơn mắc oán.

Nói ra cho mấy bạn này tiếc nhé, các vip họ sẽ dùng gift code(-15%)chuyển tiền cho ref acc phụ của họ nên đợt này xshift có khả năng họ chỉ mất cùng lắm 10-20% tổng số lãi, chứ ko bị mất như các bạn tái vào chính acc của bạn đâu nhé (có thể mất đến 90%). Chia buồn
Lại thêm một thánh đi dậy khôn tỏ vẻ khi chuyện đã rồi.

Lại thêm một thánh đi dậy khôn tỏ vẻ khi chuyện đã rồi.
đừng để ý nó làm gì b :) thành phần gây war đấy mà, dây dưa làm gì

Các bác cho em hỏi . Nếu lần này restat thì cái tiền getpaid mấy hm sau khi reset vừa rồi nó cũng bị ngâm luôn ko rút được hay là như thế nào vậy các bác .:(

sau restart, các pack cũ vào panel. Thế những ai là free member vốn ko có panel thì sao hở bác @mmo1991

Các bác cho em hỏi . Nếu lần này restat thì cái tiền getpaid mấy hm sau khi reset vừa rồi nó cũng bị ngâm luôn ko rút được hay là như thế nào vậy các bác .:(

sau restart, các pack cũ vào panel. Thế những ai là free member vốn ko có panel thì sao hở bác @mmo1991

only admin of ACX know answer.

có phải acx làm thế này để pay lại không pro

không những riêng pack đấy mà toàn bộ pack đều có vấn đề hết số lượng pack active chỉ còn 1/5 thôi

Xong rồi , coi như đi hết , bác xem cái lãi còn bao nhiêu xxxx/xxxx , quả này lõm khá nhiều

Trước rs còn 1k3 pack, hnay còn 400 pack, vậy thiến 70% hic

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,783
Latest member
alexandrite

Most viewed of week