Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
đã gét now đc chua nhỉ :oops:

Mời cụ login vào mà get nao , chỉ quan tâm bây giờ là pay ment như thế lào thôi , đại gia chắc ko quất thêm rồi , chỉ mong các thánh đa cấp như ruồi bay vào để hút mật thôi , dù 2% chưa lý tưởng lắm so với 6% như trước , nhưng cũng đủ ngon để cho các thành viên mới chơi vì ko sợ như HIYP

Mời cụ login vào mà get nao , chỉ quan tâm bây giờ là pay ment như thế lào thôi , đại gia chắc ko quất thêm rồi , chỉ mong các thánh đa cấp như ruồi bay vào để hút mật thôi , dù 2% chưa lý tưởng lắm so với 6% như trước , nhưng cũng đủ ngon để cho các thành viên mới chơi vì ko sợ như HIYP
Hôm trước mức 10% còn có bà bán cá ở Quảng Ninh trong hội đa cấp của ref mình muốn vào 10k$ nhé, bán cá đấy nhé :D

Cho mình hỏi khí không phải ? Bác @mmo1991 là dân đa cấp à :oops:
Không, ref của mình chuyên đa cấp thoai :D , trước cũng chiến ACX nhưng upline không ra gì nên chuyển cả hệ thống sang làm bên mình
Dân đa cấp suy nghĩ họ thoáng hơn dân MMO nhiều

Hôm trước mức 10% còn có bà bán cá ở Quảng Ninh trong hội đa cấp của ref mình muốn vào 10k$ nhé, bán cá đấy nhé :D

Giờ em mới biết nghề bán cá thu nhập cao đến thế :eek::D

nhưng bi h thời thế đã qua :D. Phải đập 50k vào thì mới = time 10% 10k

bữa nó nói nó sẽ thiết lập lại ví xs shit liệu nơ có thiết lập lãi lại k mọi ng..hay là mua pack get paid luôn nhỉ..em gị âm tí vào shit ấy để nhận lãi ngân hàng trong 1 năm :D

:D

" Over the past 24 hours the first ACX RESET was successfully implemented"
Mail mới của acx báo đã reset thành công mà chưa mở pay :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,454
169,791
Latest member
wildestdream

Most viewed of week

Most viewed of week