Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Hôm nay ref em mọc đâu ra 2 ông thần nào đó chơi bên Ad các bác ợ. Mà đếch phải tái chín j đâu, mà là add fund mới ý à.:eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

đính chính cho thánh biết daily roi của em = 7k. Nhưng ko biết vì lý do gì dẫn đến 1 cái bug ko thể bực mình hơn nó get 700 :oops:
Em tái chín từ nẫy đến jo vẫn thấy 10% đều. Thi thoảng lại ăn ref vào tái luôn ko sợ rs bất thình lình:D
Nhà nghèo nên chắt chiu từng xu một. Đang suy nghĩ và thấy xót xa vì sẽ có một ít (phần thừa ko đủ 5$) để mua 1 pack nên khi rs coi như mất tỏng tòng tong:rolleyes:

Ngày mai sẽ là ngày quẩy :D, ô de de...cảm thấy bị kích thích cực độ.

nó code thì nó ko làm trên hệ thống thật nhé các thánh, bao giờ cũng có 1 môi trường với dữ liệu clone và test, vậy nên kịch bản và số lượng tiền sẽ gia tăng, đột biến thế nào thì nó đã chạy và có kịch bản rồi, một dev cho biết :)))

của ông loc là bug rồi, hoặc nó đang thử nghiệm random 1 vài người

nó code thì nó ko làm trên hệ thống thật nhé các thánh, bao giờ cũng có 1 môi trường với dữ liệu clone và test, vậy nên kịch bản và số lượng tiền sẽ gia tăng, đột biến thế nào thì nó đã chạy và có kịch bản rồi, một dev cho biết :)))

của ông loc là bug rồi, hoặc nó đang thử nghiệm random 1 vài người

thì nói là bug mà vì mấy acc khác bt :D

hiện tại các đại gia đang nắm trog tay lượng ACXcoin khổng lồ, dự sắp tới ACXcoin sẽ chiếm lĩnh thị trường và soái ngôi Bitcoin :rolleyes::rolleyes:

Greetings Phuc!

Welcome to all our New Members. We are thrilled that you have found the Best
Online Money-making Program ever. You are going to love what ACX can do for
you!

Earning 150% in 18 Days

The ACX Pay System PAYS BACK $15 to Members who purchase $10 Ad Packs through
Daily Sales Commissions (DSC). That equals 150% back and it takes from 18 to 88
days to happen, depending on the current Variable DSC Rate paid each day.

TODAY the system is paying 10% a day, which means we are at the Highest Variable
DSC Rate. This is an exciting time at ACX because Members are earning 150% in
18 days. AMAZING!!!

Vẫn chưa có gì đặc sắc :D thôi hóng pay , ai cancel cứ cancel đi :3

đợt này panel xả hàng về hay sao mà nhà nhà đều có :rolleyes::rolleyes:
Bạn cho mình hỏi. Tại sao mình có hơn 400 gói pack hết hạn, Tài khoản gold mà 1 tháng nay chưa có gì ở pannel cả. Hay phải thêm điều kiện gì nữa thì mới có pannel cậu nhỉ

còn ai chờ pay không hay tái nạm hết rồi ợ!

Bạn cho mình hỏi. Tại sao mình có hơn 400 gói pack hết hạn, Tài khoản gold mà 1 tháng nay chưa có gì ở pannel cả. Hay phải thêm điều kiện gì nữa thì mới có pannel cậu nhỉ
hình như cái panel của mấy bác trên là pack của mấy tháng trước rồi đó bác. chắc bác tháng sau là có :D:D
p/s: 1 thanh niên chưa bao giờ được panel chia sẻ :p:p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,321
170,450
Latest member
Gemshunter44

Most viewed of week