Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.

sasao123

Hero
Verified
Reactions
879
MR
0.000
$500.00
Follow me on Facebook
KÊU KHÓC NỮA PLZ ĐỪNG MONG VỀ SỚM NHÉ, CÀNG KÊU CÀNG VỀ MUỘN =))=))
PENDING VÀI TUẦN CŨNG OK TUI HOÀN TOÀN ỦNG HỘ ADMIN

Admin ACX biết đọc tiếng Việt + tính tình mất dạy khi thấy than phiền nhiều thì pending lâu à?
Người ta pending lâu thì người ta nói, kệ người ta chứ? Mắc mớ gì than khóc? Có phải ai cũng có thời gian get paid vào những giờ vàng của ACX để nhận tiền ngay trong 24h?

Bản thân tôi cũng có khóc lóc éo đâu? Thế mà giờ cũng pending gần 10K bên AD đây. Hôm nay thêm bên Media nữa chứ!
Ngoài những đứa bảo ACX scam thì ko tính tới đi, còn những người bi pending lâu thì quyền nói về vấn đề pending lâu là của họ khi họ rơi vào trường hợp đó. Bên ACX chưa vào đây nói cái vẹo gì thì 1 số bạn trong đây cũng đừng làm quá!

Pending lâu thì cũng ảnh hưởng tới nhiều thứ trong tính toán, nói cái kiểu như câu thì khi người ta đi làm, tới tháng chưa được nhận lương thì cũng ko được nói gì à? Tiền nhà, tiền sữa cho con cái... bị trễ thì ráng vay tiền ai đó chờ lương? Ko chịu được thì nghỉ làm cho thất nghiệp để khỏi than vãn à?

Cái gì cũng nên có mức độ, đừng chỉ trích ai quá đáng.

Thienku

Hero
Verified
Reactions
476
MR
0.038
Call me! Call me! Follow me on Facebook
Admin ACX biết đọc tiếng Việt + tính tình mất dạy khi thấy than phiền nhiều thì pending lâu à?
Người ta pending lâu thì người ta nói, kệ người ta chứ? Mắc mớ gì than khóc? Có phải ai cũng có thời gian get paid vào những giờ vàng của ACX để nhận tiền ngay trong 24h?

Bản thân tôi cũng có khóc lóc éo đâu? Thế mà giờ cũng pending gần 10K bên AD đây. Hôm nay thêm bên Media nữa chứ!
Ngoài những đứa bảo ACX scam thì ko tính tới đi, còn những người bi pending lâu thì quyền nói về vấn đề pending lâu là của họ khi họ rơi vào trường hợp đó. Bên ACX chưa vào đây nói cái vẹo gì thì 1 số bạn trong đây cũng đừng làm quá!

Pending lâu thì cũng ảnh hưởng tới nhiều thứ trong tính toán, nói cái kiểu như câu thì khi người ta đi làm, tới tháng chưa được nhận lương thì cũng ko được nói gì à? Tiền nhà, tiền sữa cho con cái... bị trễ thì ráng vay tiền ai đó chờ lương? Ko chịu được thì nghỉ làm cho thất nghiệp để khỏi than vãn à?

Pendinh tận 10.000$ , wow, đại gia đây rồi @@

mmo1991

Hero
Verified
Reactions
1,914
MR
0.000

nếu bác nghĩ mình không nằm trong diện bị chỉ trích thì thôi làm gì căng vậy?
Kêu 1 lần thì thôi kêu hoài kêu mãi vậy, có giải quyết được gì không hay chỉ làm ảnh hưởng đến người khác?
Người tính không bằng trời tính h sự việc nó thể thì chấp nhận thôi, đã dám chơi thì dám chịu đi sao không được như ý thì kêu khóc hoài vậy.
Bác nghĩ cả đất nc VN này chỉ có mình bác pending chắc?

vậy chừng nó bắt đầu có tín hiệu rồi đó mọi người mình lướt các trang diển đàn thấy có một số ít người được trả thôi

Diễn đàn nào?

Tôi vẫn thấy rất nhiều người được pay, tôi cũng được pay, nhưng chỉ bị chậm thôi nhé!

cuong3v

Newbie
Reactions
6
MR
0.001

vote bác 5 sao, ông chủ top từ lúc adx hot thì luôn tỏ ra thái độ *** cần ai, ăn nói ko có tý trách nhiệm nào,

vote bác 5 sao, ông chủ top từ lúc adx hot thì luôn tỏ ra thái độ *** cần ai, ăn nói ko có tý trách nhiệm nào,
Nói thật là nói chuyện với mấy thánh gay đến chán cmnl suốt ngày kêu khóc, tui ngồi tâm sự với mấy e gái trong topic còn thấy bản lĩnh hơn nhiều, đừng đổ cho người khác trong khi bản thân mình thì ích kỷ.
Bác nghĩ tui không bị chậm, bị pending bao giờ ah nhưng đã thấy tui kêu ca bao h chưa?

tinh123123

Banned
Reactions
3
MR
0.000
Chat with me via Skype
Tình hinh la nên rút lui trag này, lai đâu mà chia cho các bác như thế,ai hoc lam android va IOs PM,lam thag kiem 200$ tuy ofers nat nhu van kiếm đủ thu nhập hơn đi làm

nếu bác nghĩ mình không nằm trong diện bị chỉ trích thì thôi làm gì căng vậy?
Kêu 1 lần thì thôi kêu hoài kêu mãi vậy, có giải quyết được gì không hay chỉ làm ảnh hưởng đến người khác?
Người tính không bằng trời tính h sự việc nó thể thì chấp nhận thôi, đã dám chơi thì dám chịu đi sao không được như ý thì kêu khóc hoài vậy.
Bác nghĩ cả đất nc VN này chỉ có mình bác pending chắc?

Nói thật phần nhiều tôi khó chịu với cách comment của cậu, cứ như nói admin ACX làm như là 1 kẻ hẹp hòi ấy.

Nói thật phần nhiều tôi khó chịu với cách comment của cậu, cứ như nói admin ACX làm như là 1 kẻ hẹp hòi ấy.
Người khác kêu khóc được chẳng lẽ tui không được phép troll ah bác:eek::eek:
Chính những người đang kêu khóc mới là những người nghĩ admin như vậy đấy:confused::confused:

Last edited:

o0NVT0o

Hero
Verified
Reactions
1,372
MR
0.003
$888.88
Chat with me via Skype
Tình hinh la nên rút lui trag này, lai đâu mà chia cho các bác như thế,ai hoc lam android va IOs PM,lam thag kiem 200$ tuy ofers nat nhu van kiếm đủ thu nhập hơn đi làm
NẾU bác spam kiếm post thì cũng nên có nghệ thuật tí. Như này có khi bị đáp gạch đấy :D

:D:D:D toàn những người nóng tính nói chiện ko hà. Đúng là tuổi trẻ khí thịnh. Già rùi mới thấy các bác ah. tiền tài vật chất chỉ như gió thoảng mây trôi thôi.:rolleyes::rolleyes:

nói nốt câu là em nhảy luôn đó :(

Last edited:

locthiennguyen

Hero
Verified
Reactions
2,916
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
site ACX ra đời lâu chưa ta

vậy chừng nó bắt đầu có tín hiệu rồi đó mọi người mình lướt các trang diển đàn thấy có một số ít người được trả thôi
đồng ý với bác là acx bắt đầu có mùi rồi và hiện tại nó chỉ pay cho 1 số ng và số người còn lại đang bị pending rất rất nhiều cái này đúng luôn em ko phủ định
.

Và bác cũng đừng có vào đây comment nữa em khuyên chân thành vì nhiều khả năng bác sẽ bị chọi đá ko thương tiếc

hueitclub

Hero
Verified
Reactions
615
MR
0.000
Chat with me via Skype
đồng ý với bác là acx bắt đầu có mùi rồi và hiện tại nó chỉ pay cho 1 số ng và số người cái này đúng luôn em ko phủ định
.

Và bác cũng đừng có vào đây comment nữa em khuyên chân thành vì nhiều khả năng bác sẽ bị chọi đá ko thương tiếc
Ra ngoài và ngồi uống trà đá cho nó khỏe Lộc nhĩ :D Cam khi nào rụng cứ rụng... mà ko rụng thì xđ thôi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,754
176,207
Latest member
gamedoithuongis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week