Telegram Bot @Cardano_AirDrop_Bot - Kèo FREE: Chỉ còn 2 ngày nhận ngay lập tức 100 ADA trị giá gần 100$ vào ví

Cách nhận:
✓Truy cập vào link dưới
Làm theo hướng dẫn để nhận ngay 100 ADA
Đơn giản mà có tiền
Ko cần KYC thủ tục phức tạp

ADA - con này chắc k lạ lẫm gì với các bác rồi. Sau đây mình xin share airdrop này để anh em cùng nhận nào.
B1 : vào telegram bot để start bằng cách nhấn vào link trên
B2 : các bác làm follow group ADA như theo bot hướng dẫn.
B3 : nhập đia chỉ nhận ada của các bác.
B4 : chọn airdrop và chờ tới ngày 10 thôi nào

Trước tớ cũng hay làm airdrop của telegram lắm nhưng làm đc nửa năm chưa nhận đc đồng coin nào, duy nhất chỉ có SFP. Lúc đó tớ mới ngẫm được 1 đạo lí là nếu 1 bot hoặc 1 dự án nếu không được chiết xuất thông tin từ nguồn chính thống thì sẽ không làm, còn phát coin tự phát của 1 ai đó thì lại phải xem độ uy tín của họ. hihi lại xàm lìn rùi, đi cho lợn ăn đây hiha. Éc éc ??

Trước tớ cũng hay làm airdrop của telegram lắm nhưng làm đc nửa năm chưa nhận đc đồng coin nào, duy nhất chỉ có SFP. Lúc đó tớ mới ngẫm được 1 đạo lí là nếu 1 bot hoặc 1 dự án nếu không được chiết xuất thông tin từ nguồn chính thống thì sẽ không làm, còn phát coin tự phát của 1 ai đó thì lại phải xem độ uy tín của họ. hihi lại xàm lìn rùi, đi cho lợn ăn đây hiha. Éc éc ??
Cám ơn bác đã chia sẻ. Mình cũng như bác vậy. Cũng hay bị lôi cuốn hấp dẫn bởi những airdrop như vậy. Bác có cách nào để check xem airdrop nào đáng để thử k ạ

Trước mình cũng chăm cày airdrop telegram lắm, mà giờ cũng đỡ rồi. Tại acc nào cũng limit hết á nên phải chọn lọc mà làm thôi :D

Cảnh báo scam nhé. Mọi người đừng có làm. Làm xong nó bắt nộp phí 17ADA phí giao dịch =)) Điều lạ kì là nó k trừ vào số dư mà bắt m nạp. Hài hước thật!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,473
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom