Network Ad network site rút gọn

A
Created at
Index progress
Incomplete

Mạng quảng cáo link rút gọn

abcvuvo

Newbie
Reactions
0
MR
0.086
Chào mọi người ạ!
Ý là cho e hỏi, e mới tập tành làm web rút gọn kiếm tiền nhưng bên mảng quảng cáo còn lơ tơ mơ con gà tơ nên muốn nhờ cao nhân chỉ giáo nên tham gia net nào rate cpm traffic vn cao ạ?
Trong mmo4m bác nào nhận làm ib e luôn e gửi ít cf thuốc nước thùng bia con gà ạ
e xin cảm ơn
zalo 0971.098.625

Net này có lẽ là best luôn rồi, ông lớn Olacity cũng đang chơi net này mà

Cao nhân xin mời hiện hình đi
Đọc hết 1 lượt 5 trang đầu của mục Publisher đi bạn, đừng nghe bất kỳ ai đang quảng cáo từ 1 phía. Rồi bạn sẽ thấy đủ thứ phốt có thể xảy ra. Rồi sau đó bạn hãy tự quyết định chọn mạng nào phù hợp nhất cho mình.

Bạn không chịu đọc hết thì sẽ không có cái nhìn tổng quát hết được đâu, đừng đăng ký theo link ref nào mà chưa có cái nhìn tổng quát - trong khi trong forum có gần đủ hết các từ khóa của các network đang có trên thị trường.

Chúc bạn lựa được 1 network phù hợp!

Đọc hết 1 lượt 5 trang đầu của mục Publisher đi bạn, đừng nghe bất kỳ ai đang quảng cáo từ 1 phía. Rồi bạn sẽ thấy đủ thứ phốt có thể xảy ra. Rồi sau đó bạn hãy tự quyết định chọn mạng nào phù hợp nhất cho mình.

Bạn không chịu đọc hết thì sẽ không có cái nhìn tổng quát hết được đâu, đừng đăng ký theo link ref nào mà chưa có cái nhìn tổng quát - trong khi trong forum có gần đủ hết các từ khóa của các network đang có trên thị trường.

cảm ơn b đã cmt rất khách quan ạ

Thế ví dụ chủ thớt ref cho mình thì có làm sao. Chèn ads net này mấy hôm nếu không hiểu quả tốt thì bỏ, chơi net khác. Chứ theo bạn nói là đọc 5 trang đầu? có ai đăng topic tuyển ref mà nói nhược điểm về net không nhỉ?
Riêng mình thì mình chỉ nói thật, net này nó có sao nói vậy.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom