account có tiền sử scam tạo clone , clone chưa scam thì vẫn được hoạt động phải không ?

Status
Not open for further replies.
Upvote 0
cậu này theo vụ này triệt để thế :D mà có gì để mai đi cậu. giờ mod chắc cũng ngủ cả rùi ko ai giải quyết đâu :D

Upvote 0
pepy dân PY ?

Upvote 0
cậu này theo vụ này triệt để thế :D mà có gì để mai đi cậu. giờ mod chắc cũng ngủ cả rùi ko ai giải quyết đâu :D
có mod jải wuyết đó bác :D mìh là nạn nhân vụ kia nên ko bao h có vụ làm ko tới. wuyền lợi của mìh mìh đág đc huởg mà :)
pepy dân PY ?
PY là cái j z bác @@ e chỉ là nge vui tai đặt tên thế thôi

Upvote 0
Lạ nhỉ.Bgio Scam thấy cũng sướng như kiểu giết người xong đền vài chục triệu là OK :D

Upvote 0
Lạ nhỉ.Bgio Scam thấy cũng sướng như kiểu giết người xong đền vài chục triệu là OK :D
BQT cho bạn í 1 con đg là ver acc + đóg pảo hỉm thì ko f~ làm scammer cũ :D
bank có liên wan ko có vấn đề j đâu ai cam cứ kêu pán dùm tg cam ấy chứ e ko cam là đc :rolleyes:

Upvote 0
yên tâm đê , scam xong trả lại tiền lại dc thả , phấn đấu tiếp có thể lại dc làm MOD rồi lại scam tiếp , điển hình như vụ thằng ml tklgroup :D

Upvote 0
mod đợt này scam hơi bị nhiều nói chung cứ thấy thằng nào có phốt rồi thì dạt, có tiền thì lo giữ thôi

Upvote 0
mình có ý này
ví dụ ai scam rùi thì dán cái nhãn " đã từng scam " tương tự nhẵn " bảo hiểm " ấy
k biết vậy có hơi ác k ? kiểu như đánh dâu đen trong hồ sơ ngoài đời :(

Upvote 0
Có tiền sử SCAM mà clone thì sẽ bị banned tiếp nhé bạn. Trường hợp trong link bạn đưa là bạn ấy vô tình dùng tk của SCAM, nên mọi người hiểu nhầm là SCAM. Bạn ấy cần verify để mở lại acc cũ, chứ không cần tạo 1 acc clone khác.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,471
169,798
Latest member
tranvu0131233

Most viewed of week