Acc PO mới giờ vẻ có căng ko các bác

công việc , website đang làm việc để có số tiền đó . nói chung khá rắc rối

trướcem cũng có 1 cái nhưng ko có nhu cầu sài , giờ cần thì nó hết hạn dc 1 năm 9/2018
em mới làm lại cái khác, mail về vầy là sài dc rồi pkạ. giờ cần có 30$để ođer cái card về pk?

có gì đâu căng, vẫn xài tốt :D:D:D

đã xài chiêu trò thì phải chấp nhận rủi ro ... kêu ca gì!? :mad::mad::mad:

View attachment 136791
trướcem cũng có 1 cái nhưng ko có nhu cầu sài , giờ cần thì nó hết hạn dc 1 năm 9/2018
em mới làm lại cái khác, mail về vầy là sài dc rồi pkạ. giờ cần có 30$để ođer cái card về pk?

thông tin chưa rõ ... nhưng vẫn bình thường thì dùng tốt :oops::oops::oops:

còn cần thẻ cứng hay hông do nhu cầu dùng ... xài thì lấy hông bỏ qua :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Nhận support mọi thứ liên quan đến PO - gỡ hold, xác minh, ....

Dư vài tài khoản, ai mua không>?

Căng vãi. 2 thâng nay nhận $ từ 1 nguồn mà bắt xác minh liên cù. Toàn phải nhờ sp. Ngại chết đi đc

Căng vãi. 2 thâng nay nhận $ từ 1 nguồn mà bắt xác minh liên cù. Toàn phải nhờ sp. Ngại chết đi đc
Lạ vậy, mới hay cũ mà đòi xác minh liên tục? T mới phải xác minh 1 lần. Chả biết dạo này po bị gì.

Acc hơn năm rồi bác. Trước vẫn nhận ko sao. H nhận là dính đang sử lý. Pm sp thì lại về hết. Mà nhờ nhiều quá lại ngại

Bữa bị nhận tiền từ cty US phải cung cấp contract. Gửi contract cái là xong.

PO là phải activate 1 cái partner để nhận tiền vĩnh viễn. Chưa kể nếu nhận tiền từ 1 cty nhiều sẽ phải cung cấp contract lao động.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom