• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Acc facebook sll cho bác nào biết

Status
Not open for further replies.
1k mà tỷ lệ có khoảng 2-300 thôi à bạn ? mang về tự check sao
200 bạn bán làm str 4k/1 acc cũng = vốn rùi, ko bạn tự làm cũng hơn, làm xong bạn bán lại 800/1acc bạn thử tính toán con số thử, mình ko có time nên sell vì nó là hack được, để lâu sợ thằng facebook nó chơi 1 đợt bắt đổi pass hết như trước thì uổng lắm :(

200 bạn bán làm str 4k/1 acc cũng = vốn rùi, ko bạn tự làm cũng hơn, làm xong bạn bán lại 800/1acc bạn thử tính toán con số thử, mình ko có time nên sell vì nó là hack được, để lâu sợ thằng facebook nó chơi 1 đợt bắt đổi pass hết như trước thì uổng lắm :(
Ngồi nhà cũng rãnh, reg hoài cũng hết
Mà giảm giá cho mình tý đi, 500d/acc nhé :)
Đc mình mua 500-1k acc

Ngồi nhà cũng rãnh, reg hoài cũng hết
Mà giảm giá cho mình tý đi, 500d/acc nhé :)
800 bạn thấy cũng là giảm rùi đó, mua về hên trúng tỷ lệ 400-500 thì lời gấp đôi, mình bán giá nv cũng vừa rùi bạn ạ

Sell tớ 100acc làm thí nghiệm 50k, check choác xong mà ok, lấy gía như topic và viết lại review. Ok ko ?

Sell tớ 100acc làm thí nghiệm 50k, check choác xong mà ok, lấy gía như topic và viết lại review. Ok ko ?
đúng giá bác ạ, vs lại bác lấy ít tỷ lệ cũng ít, em lấy random trong dữ liệu ra, chứ đâu phải 1k tỷ lệ 200 thì nhất thiết 100 tỷ lệ là 20 đâu ạ :)

up buổi sáng

:cool:

Test 1k face cũng căng lắm mà tỉ lệ 200 300 thì mất thời gian vô đối pro ơi fix giá cho a e tí coi bộ ngon hơn

Test 1k face cũng căng lắm mà tỉ lệ 200 300 thì mất thời gian vô đối pro ơi fix giá cho a e tí coi bộ ngon hơn
co tool ma ma pro hoi

ko biếtt gì về cái này nhưng ai bán lẻ nick fb ko vậy hihi

pm yh sao k dc nhỉ

mp mà bán 800 /1 vãi thật
này cậu, chỗ buôn bán của mình, cũng đừng nên phá đám, có phải trên mmo này là gà hết đâu, c thử tính toán con số đi hẳn nói, nếu giá cao quá thì c có thể không mua, mà cũng đừng nên cmt trên topic của mình nv, :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week