• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Acc facebook sll cho bác nào biết

Status
Not open for further replies.

gmailservice

Banned
Reactions
1,677
MR
0.001
Như tit, em nói trước là bác nào biết về vụ này hẳn pm nhé, dữ liệu fb hack được từ website về, nhưng số lượng quá nhiều không check hết, em muốn sell lại 1 phần của database, em check tỷ lệ là 1k acc tầm 200-300 acc làm được str, bây giờ bán chụm vậy 600/1acc, acc đã crack md5 chỉ cho vào check và làm thui, ai quan tâm yh cho em nhé

Last edited:
có thuê người reg ko ông mình làm trên temview bạn theo dõi luôn cũng dc, hy vọng hợp tác

Như tit, em nói trước là bác nào biết về vụ này hẳn pm nhé, dữ liệu fb hack được từ website về, nhưng số lượng quá nhiều không check hết, em muốn sell lại 1 phần của database, em check tỷ lệ là 1k acc tầm 200-300 acc làm được str, bây giờ bán chụm vậy 800/1acc, acc đã crack md5 chỉ cho vào check và làm thui, ai quan tâm yh cho em nhé
yahoo nào bác , em thử phát

có thuê người reg ko ông mình làm trên temview bạn theo dõi luôn cũng dc, hy vọng hợp tác
không bác, bác nói vậy là bác không hiểu về cái em định sell rùi :)

Như tit, em nói trước là bác nào biết về vụ này hẳn pm nhé, dữ liệu fb hack được từ website về, nhưng số lượng quá nhiều không check hết, em muốn sell lại 1 phần của database, em check tỷ lệ là 1k acc tầm 200-300 acc làm được str, bây giờ bán chụm vậy 800/1acc, acc đã crack md5 chỉ cho vào check và làm thui, ai quan tâm yh cho em nhé
acc da hack xong chi check lam thui dung ko cau

acc da hack xong chi check lam thui dung ko cau
chính xác mình hack theo dạng md5, xong crack ra và lấy list account

tỉ lệ thấp nhỉ lấy tool check rồi bán :D

khi login đề phòng very nhé. sẽ rất gian nan đấy

tỉ lệ thấp nhỉ lấy tool check rồi bán :D
hiện tại 19k và mỗi ngày mình có tầm vài k, check hết không bạn, tool mình cùi chỉ check đc trên dcom

dữ liệu wed hack like chăng :eek:

up phát đi ngủ, mai thím nào cần và biết vụ này cứ yh em trao đổi trực tiếp nhé

ủa nhớ là thớt hôm qua còn nói là chưa hiểu gì về md5 cơ mà :D
hồi nào bạn ơi :D, bạn bay vào hỏi mình mới không hiểu á

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,560
170,649