• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

ACB Thu Phí Cắt Cổ - Học Cách Sống Chung Với Lũ

Status
Not open for further replies.
Agribank ngon gì em. chuyển tiền online với rút tiền tại máy atm thì a ko biết. nhưng cái cảnh đến ngân hàng chuyển tiền cho người khác là bị bụp ngay 22k tiền phí. ngáo vl
À em đang "ngon" với bạn kia ý mà :D Chứ em thẻ Agribank 3 năm nay hết hạn có thèm làm lại đâu :D

mình nghĩ Agribank là ngân hàng nhà nước, độ tin tưởng cao hơn các bank #, chắc do ít hợp tác vs các cty doanh nghiệp nên ít dùng. còn vcb thì liên kết vs cty khá nhiều nên đc sử dụng rộng rãi. Mà lúc trước có hỏi chị nhân viên ACB là thẻ này có tốn fee IBank ko thì chị bảo trong thẻ còn 500k thì ko bị trừ 10k/tháng, đúng ko vậy cậu

Agribank thì cái khoản điện tử kém lắm. ACB thì nếu cậu duy trì số tiền trung bình 500k/ tháng thì ko bị trừ 10k, chuẩn rồi đó cậu :D

hôm bữa có dịp làm việc với ACB, hỏi con nhỏ tiếp tân về vụ này, nó nói "uhm" một tiếng và cười tươi giông như phí này còn thấp vậy. mịa cha nó.
Sao bác ko chửi mịa cha nó lúc đó luôn đi ;)

Sao bác ko chửi mịa cha nó lúc đó luôn đi ;)

tớ chỉ cười và nói 1 câu "đắc nhỉ" mà thấy tụi nó tỉnh bơ. kaka

ACB chán nhất vụ ngoài giờ hành chính ko update sao kê, thảm hơn nữa là chủ nhật chuyển khoản thì thứ 2 mới nhận đc :D
Đã thế giờ nó còn tăng fee vậy, vãi cả A Cờ Bờ

Vâng, ACB đang bóc lột thành viên một cách dã man và man rợ, trở thành ngân hàng tiên phong đưa ra mức phí đắt nhất Việt Nam

Anh em đọc kỹ trước khi sử dụng

Mình đã ngán khi đọc dòng này

ACB còn thu phí thêm các mục như:
1.Rút tiền ngoài ATM - phí 1.100đ/lần (trước đây Free)
2.Dịch vụ Call Center 247, đóng tiền nước, đt... - phí 7.500đ/lần (trước đây 3.500đ/lần)

Phí tăng chóng mặt.

Last edited:
ACB nó mới thu phí nội mạng 1.100đ cậu ạ. Agribank "ngon" mà sao chẳng thấy ai dùng :D

Agribank chán lắm các cậu ạ.

Không biết phí with paypal thế nào ta, nó mà tăng là vặn răng luôn :oops:

mình nghĩ Agribank là ngân hàng nhà nước, độ tin tưởng cao hơn các bank #, chắc do ít hợp tác vs các cty doanh nghiệp nên ít dùng. còn vcb thì liên kết vs cty khá nhiều nên đc sử dụng rộng rãi. Mà lúc trước có hỏi chị nhân viên ACB là thẻ này có tốn fee IBank ko thì chị bảo trong thẻ còn 500k thì ko bị trừ 10k/tháng, đúng ko vậy cậu
Agribank chủ yếu là cho vay tín dụng thôi cậu, nó là ngân hàng nhà nước nên kinh doanh chậm tiến lắm...nó k chú ý đến mảng người dùng cá nhân đâu...

các bạn cho tôi hỏi. tôi làm thẻ acb visa debit năm 2011 mà cả 2 năm rồi ko đụng tới cái thẻ thì giờ ra acb chuyển tiền đi tỉnh khác thì cái thẻ còn sài được ko. và có đóng phí duy trì gì ko.thank các bạn.

các bạn cho tôi hỏi. tôi làm thẻ acb visa debit năm 2011 mà cả 2 năm rồi ko đụng tới cái thẻ thì giờ ra acb chuyển tiền đi tỉnh khác thì cái thẻ còn sài được ko. và có đóng phí duy trì gì ko.thank các bạn.
Bạn cứ gọi lên tổng đài của nó hỏi xem thẻ còn hoạt động ko là biết ngay!

Thế này thì phải qua VCB xài thôi :(( trong thẻ còn hơn 100k nhưng kg thể nào rút được

ACB đang cố xoay tiền để bù vào khoản nợ boss Kiên để lại đây mà :D :D
lấy tiền lẻ lấp cái hố đó à, cả trăm ngàn tỷ đó :3

bà chị with 215$ bị trừ 186k fee , tẩy chay acb đeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

rút 100$ từ PP về mà nó cắt cổ 66k tiền phí:Z Trước 20k

có mỗi nhận tiền từ paypal về bank, nó có làm cái éo gì đâu mà phí cao vkl :confused:

ACB vẫn là số 1 với PP =))))
vẫn phải xài thôi :(

có mỗi nhận tiền từ paypal về bank, nó có làm cái éo gì đâu mà phí cao vkl :confused:
Công nhận thằng dog ACB này mất dạy, e mới rút phí tới 126k, PP quất 60k, ACB quất 66k, TC rút 100$ rate 19.1 dệch mịa nó

Ghét những ngân hàng : Bảo Kim , Ngân Lượng
Thương : Agribank , Vietinbank
Còn vừa vừa và phổ biến thì cứ DAB , VCB mà xài
Ver PP : ACB

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,909
170,982