Tutorial Abbrats

abprox

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
thấy mọi người nói là không chiến được nữa nên post proof lấy tinh thần cho mấy a mmo4me :)

Last edited:
sao mình rút từ 4 ngày trước rồi mà nó không về tài khoản nhỉ, chắc nó chọn người hả

tại lúc thử xem rút được không, 750điểm là rút liền, như vậy không được hả? làm sao để rút được, bạn nói rõ hơn đi

Chào bạn,

Cảm ơn tinh thần chia sẻ của bạn, tuy nhiên bạn sẽ cần sửa lại tiêu đề 1 chút cho rõ ràng nha:
VD: Thảo luận kiếm tiền với Abbrats...

Nếu không, topic của bạn sẽ bị coi là SPAM và sẽ bị xóa sau 24h
Thân

ôi prooff fake sao ?

thấy mọi người nói là không chiến được nữa nên post proof lấy tinh thần cho mấy a mmo4me :)

yahoo: [email protected]
đệch mịa mua PP của bác timeplaza hôm bữa bác bán 160PP em quên không mua h add vào mail chứ gì?

Chào bạn,

Cảm ơn tinh thần chia sẻ của bạn, tuy nhiên bạn sẽ cần sửa lại tiêu đề 1 chút cho rõ ràng nha:
VD: Thảo luận kiếm tiền với Abbrats...

Nếu không, topic của bạn sẽ bị coi là SPAM và sẽ bị xóa sau 24h
Thân
vào edit mà k sửa được tiêu đề mod ơi

xác nhận là từ ngày 21 đến 26 mỗi ngày ăn được 100$ từ em nó
ngày 27 request 100$ về 0$, 28 mất apps arrki:confused:
Vãi bạn, bạn cày trâu thế! mà thằng này nó có quịt của bạn đồng nào ko vậy? Mình bị quịt nhiều quá nên nản :(

Shin vào xem lại cách làm việc của " Mod Hanhyes ".
Làm việc quá cứng nhắc,luôn luôn nhắc nhở mọi người, làm mình thấy rất khó chịu.
Lúc trước " Mod LeTam " làm việc thì không có tình trạng này.
Chúng ta tham gia để chia sẽ cùng nhau kinh nghiệm, chứ không phải đi học mà phải tránh cái này cái kia..............
" Mod Hanhyes " không được close Topic này, để AD có cơ hội đọc được.

Mấy ngày thì tiền về hả thớt.Mới chiến trên IPAD request nó báo 2 ngày.Fake IP mà want more page 1 không có app mặc dù đã xài one click.Nếu được thớt chio em xin Yh lun

Shin vào xem lại cách làm việc của " Mod Hanhyes ".
Làm việc quá cứng nhắc,luôn luôn nhắc nhở mọi người, làm mình thấy rất khó chịu.
Lúc trước " Mod LeTam " làm việc thì không có tình trạng này.
Chúng ta tham gia để chia sẽ cùng nhau kinh nghiệm, chứ không phải đi học mà phải tránh cái này cái kia..............
" Mod Hanhyes " không được close Topic này, để AD có cơ hội đọc được.
Chào bạn,

Rất cảm ơn góp ý của bạn về cách làm việc của mình. Tuy nhiên, bạn cần lập topic trong đúng box theo quy định chung - VD: Suggest, Feedback... để mọi người có thể cùng tham gia thảo luận đúng vấn đề cũng như mình có thể trả lời các vấn đề liên quan 1 cách rõ ràng hơn. Topic này sẽ vẫn tiếp tục mở cho mọi người thảo luận về vấn đề Abbrats tuy nhiên nếu bạn tiếp tục comment về vấn đề ở trên thì các comment của bạn sẽ bị xóa.

Thân

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,776
Latest member
brightstar2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back