Ask A-E giúp với ID Pix ko load captcha

pixerror

Banned
Reactions
11
MR
0.000
mình tạo lại ID để gõ mình bỏ vào soft test của XD test xong hết code rồi thì mình out ra giờ mình log vào tool để gõ thì mãi nó ko load 1 code, mình đã để trên soft hơn 20 phút rồi vẫn chưa thấy code đâu cả, ai biết nó bị gì ko giúp mình với

id mới tạo bây giờ thì phải đợi từ 30' -80' nó mới load code nhé bạn, cứ log vào để đó canh lúc 2-5h sáng có bão nó ra code nhanh hơn....

id mới tạo bây giờ thì phải đợi từ 30' -80' nó mới load code nhé bạn, cứ log vào để đó canh lúc 2-5h sáng có bão nó ra code nhanh hơn....
cảm ơn bác tưởng bị gì đêm qua cũng có 2 ID bị vậy mà đúng lúc load nhanh nó load luôn thôi để khuya log vào vậy :D

tiện hỏi bác Bao, id em gõ đc 500 rồi ( vẫn đang gõ 2 hôm trc ) xong bh vào check thì cũng k ban mà cũng k nhả code ( log hẳn id chính ) là sao bác

tiện hỏi bác Bao, id em gõ đc 500 rồi ( vẫn đang gõ 2 hôm trc ) xong bh vào check thì cũng k ban mà cũng k nhả code ( log hẳn id chính ) là sao bác
load cham no lau ra code chu sao ban

mà pix giờ login 1 ip bao nhiêu account?

load cham no lau ra code chu sao ban
mình log hơn 2h bạn ạ ( id đấy mấy hôm trc gõ vẫn bình thường chứ k phải bỏ lâu ngày k gõ )

Không biết chính xác lúc nào có code thì cứ canh 12h28' trưa login vào, đúng 12h30 trưa sẽ có bão, code load tha hồ mà gõ ^^

khí log in id đó trên soft nó báo block đúng ko ??? rồi vào web gõ nó báo PROXY...đúng ko,check lại xem ...

khí log in id đó trên soft nó báo block đúng ko ??? rồi vào web gõ nó báo PROXY...đúng ko,check lại xem ...
k nó k báo block, chỉ đơn giản là log nó k ra code thôi. Ưu tiên hẳn ip chính chờ hơn 2h vẫn k ra, mà check thì cũng chẳng phải ban

nó báo thế là coi như nghĩ xài id đó lun phải hong bao đại nhơn :D

cho hỏi mua proxy o đâu?

k nó k báo block, chỉ đơn giản là log nó k ra code thôi. Ưu tiên hẳn ip chính chờ hơn 2h vẫn k ra, mà check thì cũng chẳng phải ban
bạn ơi bạn log cở nào nó cũng ko load code đâu, bạn đợi khuya lúc load nhanh bạn log vào gõ 1 ID tầm 50 đến 100 code thôi là sau đó bình thường lại ah, hôm bửa mình log cà 8 tiếng đồng hồ mà mãi nó ko ra 1 code luôn thức 1 đêm log xong giờ nó load bình thường rồi

đêm về sáng load nhanh hơn,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,320
170,448
Latest member
ghalbehamed

Most viewed of week

Most viewed of week

Back