Help A e chuyển bank transfer về VN bị thu phí bao nhiêu

jasonlee

Junior
Reactions
10
MR
0.000
Mình dùng banktransfer từ Quiz chắc cũng dc hơn 2 năm rồi, trước đây thì phí để chuyển về VN và đổi sang VNĐ tất tật khoảng 28 ~ 29 USD.

Khoảng 2 3 tháng trở lại đây mình thấy tiền nhận về bị hụt thêm cỡ 10 USD nữa, tính ra tháng 1 vừa rồi nhận từ Quiz về là bị hụt đi 40$ tiền phí. Tháng trươc có hỏi nhân viên quầy bên Techcombank thì được trả lời là ko có thay đổi gì, yêu cầu mình về check lại xem có nhầm ko nhưng mình khẳng định ko nhầm dc, dm cả tháng chỉ canh ngày nhận $, đếm từng cent thì nhầm sao :))

A e cho hỏi khi dùng bank transfer thì có bị phí như vậy ko

Đg có biến không hụt nhiều sao dc hehe

bác login vào Techcombank mà xem bi tru bao nhieu phí. của mình chỉ trừ 30$ thôi . mà bác đã đuọc Quiz pay qua bank tháng này rồi à??

bác login vào Techcombank mà xem bi tru bao nhieu phí. của mình chỉ trừ 30$ thôi . mà bác đã đuọc Quiz pay qua bank tháng này rồi à??

Tháng này còn chưa hết sao pay đc bác, trước đây e cũng bị trừ 30$ thôi, nhưng 2 3 tháng gần đây thấy trừ thêm 10$ nữa, log của tech chỉ thấy dòng phát sinh dương tức là sau khi trừ hết phí đi mới cộng về tk của mình, nên ko biết được, để e xem tháng này bị thế nữa phải hỏi rõ ngọn ngành

Tháng này còn chưa hết sao pay đc bác, trước đây e cũng bị trừ 30$ thôi, nhưng 2 3 tháng gần đây thấy trừ thêm 10$ nữa, log của tech chỉ thấy dòng phát sinh dương tức là sau khi trừ hết phí đi mới cộng về tk của mình, nên ko biết được, để e xem tháng này bị thế nữa phải hỏi rõ ngọn ngành
Quiz tiền về. mất phí gần 50$ bác ạ. @@ . không để ý xem lại các tháng trước cũng thế

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,327
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom