Tutorial 9kw site gõ captcha trả bằng Euro

nhộn nhịp quá.. chúc anh em phát triển tốt

thím này giỏi vãi, dân UG à
mà crack soft của bác @quangcongvn92 thế này thì bác ấy đói rồi
chủ topic nên gỡ xuống thì hơn, công bằng với a e đã bỏ tiền ra mua, với lại soft này crack ra share chứ không phải tự code.
Thím này bán cho mình cái hệ thống tuyển member 9kw nên chắc không thiếu tiền, a e giúp nhau kiếm tiền chứ phá nhau thế này thì thất đức quá
em cg nghĩ vậy. bác congquang này bị chơi vố đâu biếng rồi. code ra cái soft chắc chưa buôn bán được nhiều mà. đắng lòng thanh niên ngày nay :D:D:D:D

tôl bị gì thế mấy bac ?

đã làm theo và thêm lỗi ko thể update phien bản mới ??
sòft crack thì lấy đâu mà phiên bản mới bạn. xài cái sòft crack thì ko update dk đâu

sòft crack thì lấy đâu mà phiên bản mới bạn. xài cái sòft crack thì ko update dk đâu

Mở lên cái nó hiện cái bảng : Lỗi không thể update . OK phát mất luôn. Thôi xài tool site vậy , hơi lag chút nhưng vẫn đc 4 acc

Mở lên cái nó hiện cái bảng : Lỗi không thể update . OK phát mất luôn. Thôi xài tool site vậy , hơi lag chút nhưng vẫn đc 4 acc
mua soft mà dùng thôi bác. gõ soft site đến khi nào ms lên cơ. mua cái sòft lúc trước crack nhưng chừ bị chủ soft fix rồi .anh em ngậm tỏi thôi.

ai có key soft của bạn quangcongvnn ko sài nữa bán lại giá rẻ ko ?
bán 30k credit ai mua luôn ko ?

Last edited:
các bác cho hỏi làm sao mở nhiều acc trên tool site vậy? em add 4 api vào 4 tool GUI-9KW nhưng lúc mở thì chỉ được có 1 cửa sổ thôi

các bác cho hỏi làm sao mở nhiều acc trên tool site vậy? em add 4 api vào 4 tool GUI-9KW nhưng lúc mở thì chỉ được có 1 cửa sổ thôi
mua soft ngoài chứ soft site ko chơi nhiều acc dk đâu bạn.

ai bán point 9kw ko nhỉ ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,322
170,450
Latest member
Gemshunter44

Most viewed of week

Most viewed of week

Back