Document 96 TB Mọi thể loại trên Mega.nz - trên 430k files và trên 51k thư mục

chưa kịp nhấp thử xem có lên đỉnh không đã hẹo rồi , dịch chuyển sang bên khác đi bác để ae click tiếp :v

chưa kịp nhấp thử xem có lên đỉnh không đã hẹo rồi , dịch chuyển sang bên khác đi bác để ae click tiếp :v
Không thể nữa bạn à! Mình có update thông tin bù đắp trên đầu topic cho các bạn tham khảo sử dụng dịch vụ 5TB free.

Cám ơn bạn đã chia sẻ. Mặc dù chưa được thấy mặt mủi sao nữa đã tử ẹo rồi . :popo_oh:
Uh, post public tồn tại được 6 ngày, ai đến mở link sớm thì được tải sớm, nhưng cũng phải tải chọn lọc vì data nhiều quá. Còn ai đến trễ thì chịu ! Vì có dính đến bản quyền của rất nhiều thể loại content.

Xin thông báo rằng Mega.nz đã vô hiệu hóa link 96 TB này rồi nha các bạn!

Bù đắp cho các bạn website cung cấp 5000 GB lưu trữ miễn phí mà mình mới check và tạo bên topic khác:

96 TB dữ liệu trong 1 link mega - có thể download rất nhanh và gọn gàng trong 1 click.

Các nội dung đồ sộ bao giáo trình, phim ảnh, anime, ebooks mọi thể loại: code, copywriting, marketing, hacking.... Có hầu như mọi thứ, mọi thể loại được phân chia rõ ràng có tên phân loại trong từng thư mục:

View attachment 186358

Nội dung đại diện cho 1 số thư mục con trong hơn 51k thư mục

View attachment 186353View attachment 186354View attachment 186355View attachment 186356View attachment 186357

v.v...

Link Mega.nz trực tiếp - Nếu có thể ủng hộ mình 0.02 MR ( merit point trong mmo4me ) :

Link Mega trực tiếp - nếu muốn ủng hộ bài viết nhiều hơn nữa | 0.05 MR :

Cuối cùng là số tài nguyên trên rất phong phú và đa dạng, nếu bạn nào không còn đủ MR để ủng hộ bài viết thì cứ post sau bài này rằng bạn cần link mega trực tiếp, thì mình sau đó chia sẻ link trực tiếp cho các bạn .... Topic này sẽ không bao giờ phân biệt giàu nghèo, ai cũng sẽ có link nếu các bạn cần!

#chú ý nội dung các video và ebook gần như toàn là english, mọi thông tin tài nguyên đều lượm lặt được trên internet!

Thank all! 💌💕
TA1995 from Ai Marketing

Last edited:
cho mình xin với. Cảm ơn bạn nhiều nhé

Cho e xin link vs đc ko bácc
2 bạn không đọc thông tin đầu bài ah, mình có ghi rõ chi tiết rồi đó.

Tóm tắt lại thì giờ không còn share được vì Mega.nl đã disable rồi. Lúc đấy ai đến sớm topic sẽ thấy và tải được các tài nguyên này, đến trễ sau 1 tuần thì không còn truy cập được nữa rồi.

Các bạn thông cảm đọc chi tiết bài đầu nhé. Thank all!

Nó chửi t trước

Lạy hồn, đừng nói miệng thôi bạn khôn lỏi, tưởng ai cũng đi chửi bới như bạn à ?

@Shin @animax1991 @Toyry vẫn chưa banned bạn này cho forum có văn hóa ah ? Bạn đó khôn lỏi tưởng tự edit lại bài là không ai thấy kìa!

Bạn đợi a @animax1991 xử lý trường hợp này nhé
Cám ơn @Toyry

Do mình report từ hôm qua đến giờ mà admin @Shin và mod @animax1991 busy không thể quan tâm mình report đến nhiều vấn đề của forum. Thấy hơi nản khi report rác forum mà không ai có thời gian làm sạch các vấn đề, dù mình tích cực muốn góp công sức cải thiện cho diễn đàn tốt hơn.

Thế bạn vào topic t làm gì
Chắc bạn có vấn đề về đọc hiểu. Để mọi người đánh giá xem bạn đúng hay bạn sai đi, khỏi đôi co làm gì. Mod Max sẽ xử đúng vào tối nay thôi. Chờ đi bạn.

Đã xử lý @TrungAnh1995 vì xúc phạm mem khác. Bạn vui lòng chú ý câu từ khi comment.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,784
Latest member
Scoopy

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom