Document 96 TB Mọi thể loại trên Mega.nz - trên 430k files và trên 51k thư mục

cho mình xin link vs, cảm ơn bạn nhiều
Mình vừa gửi cho bạn xong rồi đó! Check inbox nhé. Có gì phản hồi cho mình biết.

Không biết còn thiếu ai chưa inbox chưa… đá cho bay lên nóc nhà nè!

đi ngủ thôi… cuối ngày chúc cả nhà đều có sức khoẻ tốt để “làm viêc” cho vợ ✅🈲

Bạn ơi, sao mình check inbox vẫn chưa có , bạn xem giúp dùm mình nhé .
Mình vừa gửi lại cho bạn rồi đó. Có gì phản hồi cho mình biết

À mình có link rồi
Ok bạn. Mình có viết kỹ càng trên topic ấy, chắc do bạn chưa đọc kỹ có sẵn link rồi, chỉ cần ủng hộ mình bằng chắc năng mới của mmo4me là điểm MR 0.02 là thấy link chia sẻ tài nguyên của mình thôi. Chúc vui!

96 TB dữ liệu trong 1 link mega - có thể download rất nhanh và gọn gàng trong 1 click.

Các nội dung đồ sộ bao giáo trình, phim ảnh, anime, ebooks mọi thể loại: code, copywriting, marketing, hacking.... Có hầu như mọi thứ, mọi thể loại được phân chia rõ ràng có tên phân loại trong từng thư mục:

View attachment 186358

Nội dung đại diện cho 1 số thư mục con trong hơn 51k thư mục

View attachment 186353View attachment 186354View attachment 186355View attachment 186356View attachment 186357

v.v...

Link Mega.nz trực tiếp - Nếu có thể ủng hộ mình 0.02 MR ( merit point trong mmo4me ) :

-=Stripped Content=-

Cuối cùng là số tài nguyên trên rất phong phú và đa dạng, nếu bạn nào không còn đủ MR để ủng hộ bài viết thì cứ post sau bài này rằng bạn cần link mega trực tiếp, thì mình sau đó chia sẻ link trực tiếp cho các bạn .... Topic này sẽ không bao giờ phân biệt giàu nghèo, ai cũng sẽ có link nếu các bạn cần!

#chú ý nội dung các video và ebook gần như toàn là english, mọi thông tin tài nguyên đều lượm lặt được trên internet!

Thank all! 💌💕
Sao có lúc mình load nó cực lâu mới hiển thị ra nội dung bên trong nhỉ bạn ? Hay là do kho files nó đồ sộ quá nên mega phải mất time load lâu?

Sao có lúc mình load nó cực lâu mới hiển thị ra nội dung bên trong nhỉ bạn ? Hay là do kho files nó đồ sộ quá nên mega phải mất time load lâu?
Do bản thân mega phải prepare data rất nhiêù để hiển thị nên nó cần time để load hết đống 96TB này trước kho hiển thị ra cho người sử dụng. đôi lúc chờ đợi là hạnh phúc á, chứ link hay data bị xoá thì mới buồn vì lưu về khoing kịp thôi.

Đá phát cho nó bay lên nóc nhà luôn...

Bác cho e xin link với ạ , em cảm ơn bác nhiều ạ

Bác cho e xin link ạ, e cảm ơn !

2 bạn có đủ MR để mở link bình thường như mọi người đó. Không cần xin link mình đâu. Chỉ những bạn nào không có đủ điểm MR của forum thì mình mới hỗ trợ gửi link qua inbox. Cố gắng vì tinh thần chia sẻ và chiến lược sử dụng MR của admin @Shin để thúc đẩy phát triển diễn đàn mình tiến sâu và xa hơn nữa. Chúc các bạn thành công!

Đi ăn cơm sẵn tiện đá cái cho bay lên nóc nhà ... 😂😂🎁🎁

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,784
Latest member
Scoopy

Most viewed of week

Most viewed of week

Back