Warning 8share Và Cách Scam Của Nó !!!

Status
Not open for further replies.
Từ khi nó nhắc thì mình đã không chơi TuT rồi , nếu nó muốn xóa phải nói rõ TuT mình chơi như thế nào chứ , đằng này nó đâu có kiểm tra acc mình cứ thế mà xóa :D !
Cái forum này cũng hay, thằng Scammer đi report vu khống Admin site khác scam!!!

Xã hội này hỏi sao mà khá nổi.

Ăn xổi ở thì, không lâu dài mà chỉ ngắn hạn được bữa ăn trước mắt. Nhưng ông bà ta có câu nếu bạn bắn vào tương lại 1 viên đạn thì tương lai sẽ bắn lại bạn 1 viên đại bác.

Cái forum này cũng hay, thằng Scammer đi report vu khống Admin site khác scam!!!

Ăn xổi ở thì, không lâu dài mà chỉ ngắn hạn được bữa ăn trước mắt. Nhưng ông bà ta có câu nếu bạn bắn vào tương lại 1 viên đạn thì tương lai sẽ bắn lại bạn 1 viên đại bác.
câu đó ông bà nào nói vậy hay lại tự bịa ra :D

cũng chỉ tại cái cách làm ăn của nó thôi , nếu nó đàng hoàng thì mình đàng hoàn vs nó , tại nó ăn ở thôi thím :D

Hoang mang quá các bác ! Mình gần được 500K rồi , có lẻ nào ....:(:(:(:(:(

có cái gì gọi là đàng hoàng . ban đã vào black list rồi thì khi pay nó sẽ chăm sóc bạn rất kỹ . Ban ăn đợt pay 1 bạn không chùi đít nó mò tới nó thấy , hóa ra là bạn không những gian lận mà còn lôi kéo thành viên chia sẽ gian lận . Nó ko chỉ ban acc bạn mà các ref của bạn cũng vào tầm nhắm của nó .

Khi nó mới ra là em thấy nghi rồi. Haizz

nghi cái gì, chủ topic chơi tool , vi phạm rule của nó thì nó banned thôi. Nó có proof = hình ảnh rõ ràng thế kia cãi làm sao đc :)

ông ý bị sút vì cheat thôi a-e ko cheat xem thử có bị giống k nếu giống thì cho site này về vườn cmn cho r, mà công nhận thằng sup đó nc láo thật =))

đây là proof và là thứ nó banned thread
quá nhọ cho đội cheat =))
Theo Mình nghĩ là sau thread sẽ có 1 lượng lớn ref của thread đi theo :))

Nói chung là không cheat, ko tool thì chẳng lo. Em rút đợt 1 đang chờ đủ rút đợt 2. Chẳng thấy nó cảnh báo gì cả :D

site nn còn chả ăn ai , site vn thì muà quýt mới đủ min , reg thử 1 acc thấy chua bỏ mẹ , dễ gì

có cái gì gọi là đàng hoàng . ban đã vào black list rồi thì khi pay nó sẽ chăm sóc bạn rất kỹ . Ban ăn đợt pay 1 bạn không chùi đít nó mò tới nó thấy , hóa ra là bạn không những gian lận mà còn lôi kéo thành viên chia sẽ gian lận . Nó ko chỉ ban acc bạn mà các ref của bạn cũng vào tầm nhắm của nó .
chia sẻ như thế nào , nó căn cứ vào cái gì mà nói chính xác mình bên này là acc đó bên 8share , bất cứ ai cũng có thể lấy link ref của mình và share lên group nói share tool này nọ , muốn biết chính xác thì phải check acc có xài tool hay không và nói luôn vs bạn là mình không có làm bất cứ gì từ lúc rút tiền đợt 1 nhé ! Nếu nó chơi đúng luật mình cũng không lên đây mà rao !

Nói chung là không cheat, ko tool thì chẳng lo. Em rút đợt 1 đang chờ đủ rút đợt 2. Chẳng thấy nó cảnh báo gì cả :D
rút đi rồi chờ khoảng 15 20 ngày sẽ có sau câu :D !

nói chung là bên 8share nó bố láo thật, cách nói chuyện của tụi nó giống như không cần mình vậy, thích thì ở với nó không thích thì đi, nó không cần. Chả biết sao nữa, thôi thì cứ quăng link ai click thì click, đi làm site khác có lý hơn

Chủ thớt cheat người nhà thế còn đi report cái gì nữa, 49 gặp 50 âu cũng phải đạo :rolleyes: Vỏ quýt dày có móng tay nhọn, móng tay nhọn có đồ cắt móng tay :D

chia sẻ như thế nào , nó căn cứ vào cái gì mà nói chính xác mình bên này là acc đó bên 8share , bất cứ ai cũng có thể lấy link ref của mình và share lên group nói share tool này nọ , muốn biết chính xác thì phải check acc có xài tool hay không và nói luôn vs bạn là mình không có làm bất cứ gì từ lúc rút tiền đợt 1 nhé ! Nếu nó chơi đúng luật mình cũng không lên đây mà rao !

Trong topic để cả link ref, từ đó nó xác định ngay acc bên này là acc nào bên đó rùi. Chả nhẽ người khác lập topic thay bạn rùi lấy link ref của bạn cho vào đấy ah. Nói chung gian lận thì bị ban đúng rùi.

đây là proof và là thứ nó banned thread
quá nhọ cho đội cheat =))
Theo Mình nghĩ là sau thread sẽ có 1 lượng lớn ref của thread đi theo :))
bố nhà ông, nó chekc cái link ref là biết ngay acc nào, cần gì phải kiểm tra nhiều đúng ko. còn cãi cùn. cheat mà ăn đc thì thôi kệ. mà cheat không khéo bị túm thì phải chịu. vừa ăn cướp vừa la làng @@ . vãi lồng thanh niên :eek: hay là thằng khác nó giả danh ông nhưng link ref của ông không phải của nó. mà ông có nổi váng gì đâu mà phải giả danh :confused:

Nó check thì thấy chú lắm ref, rút proof nhanh, nhiều lần thì , trong khi chú lại chả share cái tin nào (như chú nói) thì nó khẳng định là nó gian lận rồi.

Nói chung , đã phóng uế trên đầu thái tuế thì oan ức éo gì . Cứ đi dìm hàng nó trong khi chú là thằng vi phạm rule của nó. Hết nói, dân VN toàn vậy. Tiên trách kỉ hậu trách nhân :)

thằng chủ thread là thằng gian lận, vi phạm rule mà cứ già mồm đổ lỗi cho thằng admin thì éo hiểu nổi. Dân VN bản tính ngu mà lì nó ăn vào máu rồi . 1 khi đã có lập trường của mình, éo bao giờ thèm nghe người khác phân tích đúng sai

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,340
170,464
Latest member
congnghevangnet

Most viewed of week

Most viewed of week