700k SSH vừa scan xong cho các bác check passs

Singapore

Junior
Reactions
33
MR
0.330
bác nào có tool chech pass ngon cho em dùng ké với :D

https://drive.google.com/file/d/1uhO0RM8wRclCOv4TAXZS-7_bJkIVqxHi/view?usp=sharing
Screenshot 2021-12-07 125518.png

Cái này là scan ra range IP chứ có phải ra ssh đâu mà giật tí vậy bạn, còn nó có live hay không là 1 chuyện khác

Này chạy nmap scan port 22 ra đầy, quan trọng là user và pass thì mới khó, giờ mấy nhà cung cấp cloud toàn cấp pass random kí tự nên khó scan pass lắm

thử hết mấy tool rùi chả chạy đc :'(
smad ssh scanner

Nếu bạn có vps cấu hình kha khá và latency nhanh thì chạy sẽ ngon hơn nhiều lắm đó.

Chúc bạn thành công!

Scan cũng mửa mật mới ra, mà ssh cũng chả làm dc nhiều việc nữa, hết thời rồi
Lâu mới thấy bạn hoạt động trở lại diễn đàn. Bữa bạn đc nhận được chút MR nho nhỏ mình gửi chứ?

smad ssh scanner

Nếu bạn có vps cấu hình kha khá và latency nhanh thì chạy sẽ ngon hơn nhiều lắm đó.

Chúc bạn thành công!
dùng mấy bản smad ssh scanner ở trên mmo4me, bị nhà cung cấp vps cảnh báo và đình chỉ luôn rồi :( chả hiểu nữa :'(

dùng mấy bản smad ssh scanner ở trên mmo4me, bị nhà cung cấp vps cảnh báo và đình chỉ luôn rồi :( chả hiểu nữa :'(
Đa số là các nhà cung cấp không cho scan đâu bạn. Khi họ check thông số thấy phát hiện vps được thuê đi scan dãy IP liên tục và send request nhiều thì nó sẽ khóa hoặc xóa account luôn ấy.

Nếu nó không ghi gì trong TOS thì phải hỏi nó trước được phép chạy hay không.

Các bác cao nhân nào đi qua cho em xin ít SSH UK với. Không thì Bel, NL, Fr, Ger gì cũng được. 1 2 ssh cũng ok. Các bác giúp đỡ em kiếm tý cơm chứ đói quá rồi :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,515
170,618
Latest member
Nguyenlong92

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom