7/5 ai chưa được pay zeek vậy :(

duy1995

Newbie
Reactions
14
MR
0.000
đợi đến sáng chưa kịp đánh răng rửa mặt đã log in vô AP xem zeek về chưa nhưng thật thất vọng zeek vẫn chưa về cho mình huhuhuh , không biết pro nào biết acc vần " R " bao giờ mới được tiền về vậy , thấy có mem bảo nó chưa thanh toán mà hẹn này hẹn nọ nghe mà sợ mình dính phải quá à :(:binhsua32::binhsua75:

Này thì proof nè. CÒn 3 acc chưa dc pay. Cái này vần C

Date: 5/7/2012 9:42:21 PM
Reference Number:
Transaction type: Transfer Received From
Name/Email: Rex Venture Group LLC
[email protected]
Current Status: Completed
Amount: $500.95 USD

Last edited by a moderator:
Upvote 0
tối nay đã có đại ca nào được pay chưa vậy, còn nhiều trong đó quá, nóng hết cả ruột với gan lên rồi đây này.

Upvote 0
Vẫn đang ngồi trên đống lửa, h này mà vẫn chưa có ai đc paid ak.hix!

Chỉ có các đại gia mới ngồi trên đống lửa , Ta đây về có mấy chục $ nên cũng 0 lăn tăn lắm.
Mà lụt thì lụt cả làng, cả giới MMO chơi Zeek mà, chết thì chết chung lo gì các bạn.
Ngồi suy nghĩ , Mùa cam nở rộ nền kinh tế US suy thoái, những người thiếu tự tin có thể nghĩ theo 1 chiều hướng xấu,

Upvote 0
Bó tay, Làm gì mà ai cũng kêu ngồi trên đống lửa vậy? nó mà scam thì cũng ko thay đổi được gì vì vậy thay bằng việc ngồi than vãn thì kiếm cái gì mà làm chớ, biết đâu lại tìm thêm dc site ngon và cơ hội mới!

Chúc cả nhà sớm dc paid!

Upvote 0
Zeekrewards đã paid tiếp qua Alertpay rồi nhé, đến H rồi :), trung bình 30 phút 1 chữ cái, các bạn cứ thế mà ước lượng thời gian mình nhận được tiền

Upvote 0
zeek hình như đã pay xong, bác nào chưa dc pay thì có lẽ nen support

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,344
170,466
Latest member
88betlu5i

Most viewed of week