Help 6 digit bank authorization code của VCB là số nào vậy mọi người !!!!!!

hikaru123

Senior
Reactions
54
MR
0.001
Facebook
Follow me on Facebook
Hello,

Thank you for your recent hosting order with WebHostingBuzz. Our automated fraud screening software noted a discrepancy between your billing address and the IP address location. Could you please advise us why the distance is so great?

Please also provide us with the 6 digit bank authorization code associated with this transaction. You can get this by contacting your bank/credit card company.

Our fraud screening process is designed to protect both card holders and us from fraudulent charges. Thank you for helping us keep the internet a safer place.

Chẳng là mình có mua 1 host ở Anh trên web WebHostingBuzz, vì nó chỉ chơi với IP Anh nên mình đã fake IP vô để đăng ký mua, nhưng thanh toán là thanh toán = thẻ VISA DEBIT của VCB, nó thấy địa chỉ IP với địa chỉ thanh toán xa nhau quá nên nó bắt cung cấp 6 digit bank authorization code associated with this transaction :oops: Mọi người cho mình hỏi 6 số này là số gì để ra VCB hỏi cho chính xác ạ, mình xin cám ơn :)

có internet bank thì log vô xem

Thớt log vào internet banking, trong mục Truy vấn thông tin có phần Giao dịch chờ xử lý. Click vào đó r chọn thẻ để xem các giao dịch. Mình vừa thử với cái amex thì nó có phần số cấp phép có 6 số. Mình đoán cái thớt cần tìm là 6 số đó :D

em cũng bị hỏi như thế này có ai biết nó là cái gì chỉ em với ạ

Cách nhanh nhất bác nhé: gọi tổng đài, đọc số thẻ, đọc thời gian giao dịch & số tiền giao dịch. Sau đó hỏi họ "approval code" là gì?
done.

Cách nhanh nhất bác nhé: gọi tổng đài, đọc số thẻ, đọc thời gian giao dịch & số tiền giao dịch. Sau đó hỏi họ "approval code" là gì?
done.
Bác chém gió vãi :rolleyes:

Chẳng là mình có mua 1 host ở Anh trên web WebHostingBuzz, vì nó chỉ chơi với IP Anh nên mình đã fake IP vô để đăng ký mua, nhưng thanh toán là thanh toán = thẻ VISA DEBIT của VCB, nó thấy địa chỉ IP với địa chỉ thanh toán xa nhau quá nên nó bắt cung cấp 6 digit bank authorization code associated with this transaction :oops: Mọi người cho mình hỏi 6 số này là số gì để ra VCB hỏi cho chính xác ạ, mình xin cám ơn :)
Nó báo về tin nhắn điện thoại á bạn, như bạn chuyển khoản thông thường á ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,318
170,443
Latest member
789clubpage

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom