Event 500k Mừng tết dương lịch 1/1/2017

Status
Not open for further replies.

lucky2you789

Verified
Reactions
411
MR
0.000
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
Hi mọi người,
Năm 2016 sắp qua đi, mình có event để chào mừng tết dương lịch 1/1/2017
Thể lệ : Mỗi 1 thành viên trong mmo4me tham gia đăng ký 01 tài khoản playtagg.com và like tại post này Khi đăng ký xong, ngoài giải thưởng tại Event này các bạn sẽ nhận được từ 10$ đến 1000$ từ TAGG ( thường là chỉ được 10$ )
Các bạn có thể rút về paypal sau khi xác minh tài khoản
Sau khi đăng ký xong các bạn chỉ cần comment Tên TÀI KHOẢN (FULL NAME ) playtagg đăng ký ở trên vào topic này ( phần FULL NAME trong profile nhá mọi người ) , Mỗi người chỉ comment 1 lần, sai thì xoá comment lại, không tính comment edited
Tổng số comment tại post này sẽ được lấy làm MAX để quay thưởng tại http://random.org/, MIN là từ số 2
Giải thưởng :
01 giải nhất : 300k vnd ( là người có số thứ tự comment trùng với số khi quay được )
02 giải nhì : 100k vnd ( là 2 người có số thứ tự comment cận trên và cận dưới của số trúng giải nhất. ví dụ số trúng giải nhất là 100 thì số 99 và 101 sẽ trúng giải nhì )
Thời gian event tính đến hết ngày 31/12/2016 . Sang ngày 01/01/2017 sẽ quay và trao giải
Có gì thắc mắc cứ comment trên facebook, không comment hỏi trong này nhá

Chúc mọi người một năm mới An khang, Thịnh Vượng!

Last edited by a moderator:
tên ingame hay mail đăng nhập bạn :D nếu ko nhầm mình cũng là ref của bạn thì phải và ref trước khi bạn up topic event này :D ko bik có thể tham gia dc ko :D . upline : [email protected]

Hi mọi người,
Năm 2016 sắp qua đi, mình có event để chào mừng tết dương lịch 1/1/2017
Thể lệ : Mỗi 1 thành viên trong mmo4me tham gia đăng ký 01 tài khoản TAGG và like tại post này https://goo.gl/rxMvSQ
Khi đăng ký xong, ngoài giải thưởng tại Event này các bạn sẽ nhận được từ 10$ đến 1000$ từ TAGG ( thường là chỉ được 10$ )
Các bạn có thể rút về paypal sau khi xác minh tài khoản
Sau khi đăng ký xong các bạn chỉ cần comment Tên TÀI KHOẢN playtagg đăng ký ở trên vào topic này , Mỗi người chỉ comment 1 lần, sai thì xoá comment lại, không tính comment edited
Tổng số comment tại post này sẽ được lấy làm MAX để quay thưởng tại http://random.org/, MIN là từ số 2
Giải thưởng :
01 giải nhất : 300k vnd ( là người có số thứ tự comment trùng với số khi quay được )
02 giải nhì : 100k vnd ( là 2 người có số thứ tự comment cận trên và cận dưới của số trúng giải nhất. ví dụ số trúng giải nhất là 100 thì số 99 và 101 sẽ trúng giải nhì )
Thời gian event tính đến hết ngày 31/12/2016 . Sang ngày 01/01/2017 sẽ quay và trao giải
Chúc mọi người một năm mới An khang, Thịnh Vượng!
ko phải ref của bác có đc chơi k? :D

tuyển ref + câu like trá hình :D

Hi các bạn,
Do số lượng người tham gia event ít quá, coi như là event thất bại
Vì vậy mình xin được lấy 500k tiền giải thưởng để gửi vào quỹ từ thiện mmo4me
Hiện tại ipay Vietinbank đang bảo trì nên không chuyển khoản được.
Mình sẽ cập nhật tại topic này ngay sau khi gửi tiền vào quỹ từ thiện mmo4me
Chúc các bạn năm mới An khang thịnh vượng. Hẹn gặp các bạn vào event khác :D

Minh vừa chuyển 500k vào quỹ từ thiện mmo4me
Khi nào Mod xác nhận nhờ Mod box Event đóng bài giúp mình nhé
Giao dịch thành công!

• Số giao dịch:17IB000026719817
  • Tài khoản/Số thẻ nhận:711A24337485 - A - VND
  • Tên người nhận:TRAN VAN GIAP
  • Số tiền chuyển:500,000.00 VND
  • Số tiền bằng chữ:Năm trăm ngàn đồng chẵn./.
  • Phí giao dịch:1,100.00 VND
  • Nội dung:lucky2you789 ung ho quy tu thien

a @chemgio vào xác nhận.
quỹ đã nhận được tiền ủng hộ của @lucky2you789 ,cảm ơn bạn ,và cảm ơn @ctrung111 nhiều nha em ,sorry do vicgiap busy nên chưa confirm cho mọi người được ,sau khi nhận được tag của @ctrung111 mình đã hỏi vicgiap và xác nhận là nhận được tiền của @lucky2you789 nhưng do vicgiap nên bận nên chưa trả lời confirm cho mọi người được, sorry mọi người ,tối nay vicgiap sẽ cố gắng confirm cho tất cả mọi người

quỹ đã nhận được tiền ủng hộ của @lucky2you789 ,cảm ơn bạn ,và cảm ơn @ctrung111 nhiều nha em ,sorry do vicgiap busy nên chưa confirm cho mọi người được ,sau khi nhận được tag của @ctrung111 mình đã hỏi vicgiap và xác nhận là nhận được tiền của @lucky2you789 nhưng do vicgiap nên bận nên chưa trả lời confirm cho mọi người được, sorry mọi người ,tối nay vicgiap sẽ cố gắng confirm cho tất cả mọi người
Cám ơn bạn @chemgio , Nhờ bạn @ctrung111 đóng bài giúp mình với nhé. Cám ơn bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,355
170,480
Latest member
Hinata7

Most viewed of week