• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy 500 Paypal - Rate 19.5 - VCB,ACB

Status
Not open for further replies.

meil

Junior
Verified
Reactions
37
MR
0.136
$1,000.00
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Hiện tại mình có nhu cầu paypal mỗi ngày do đó mình nhận thu đều đặn paypal nguồn trả trực tiếp từ các site. Mình giao dịch cũng nhìu trên mmo rồi, các bác bên box offer hầu như ai cũng đã từng GD với mình. (bác nào có ghé qua thì vui lòng up topic dùm em luôn nhé) Các bạn chưa giao dịch lần nào ngại thì cứ pm mình, báo là tầm bao lâu sẽ có bao nhiu về mình sẽ tính ra VND và gửi qua trung gian cho các bác yên tâm. Hiện vẫn đang thu của 1 số pro do đó khi mình cảm thấy số lượng paypal về acc mình đủ nhu cầu thì mình sẽ update ở đây, topic còn mở là còn thu nhé. Thanks all for reading.

Rate: tuỳ số lượng và nguồn nên vui lòng nói chuyện với mình để thoả thuận.
YM: meiltt (pm không thấy mình trả lời là đang bận sẽ add và contact lại sau)

vudinh

Newbie
Reactions
70
MR
0.000
Thỏa thuận 19.5/1$, 72$ pp đã ver qua email, bác mua thì PM... từ bữa tới giờ ai mua paypal mình chưa có ai k hài lòng về việc mình bán paypal cả :D

conectingpeople

Verified
Reactions
779
MR
0.000
Hiện tại mình có nhu cầu paypal mỗi ngày do đó mình nhận thu đều đặn paypal nguồn trả trực tiếp từ các site. Mình giao dịch cũng nhìu trên mmo rồi, các bác bên box offer hầu như ai cũng đã từng GD với mình. (bác nào có ghé qua thì vui lòng up topic dùm em luôn nhé) Các bạn chưa giao dịch lần nào ngại thì cứ pm mình, báo là tầm bao lâu sẽ có bao nhiu về mình sẽ tính ra VND và gửi qua trung gian cho các bác yên tâm. Hiện vẫn đang thu của 1 số pro do đó khi mình cảm thấy số lượng paypal về acc mình đủ nhu cầu thì mình sẽ update ở đây, topic còn mở là còn thu nhé. Thanks all for reading.

Rate: tuỳ số lượng và nguồn nên vui lòng nói chuyện với mình để thoả thuận.
YM: meiltt (pm không thấy mình trả lời là đang bận sẽ add và contact lại sau)
ĐANG LÀM TRUNG GIAN CHO BẠN VỚI firstfireloves (9/17/2013 9:51:38 PM):

ĐANG LÀM TRUNG GIAN CHO BẠN VỚI firstfireloves (9/17/2013 9:51:38 PM):
Đã gởi 71$ paypal verified bảo hành từ 17/9/2013 đến 24/9/2013 nếu có chuyện gì xảy ra. Sau thời gian này, số VNĐ bạn gởi sẽ là của mình nhé, Hy vọng hợp tác vui vẻ và công bằng.

Xác nhận là đã nhận được VNĐ, 1, 374, 500 VNĐ từ trung gian !
Trong thời gian bảo hành nếu có chuyện gì xảy ra vs paypal thì tớ sẽ refund lại đúng với số tiền là 1, 374, 500 VNĐ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,483
177,007
Latest member
vieclamyte

Most viewed of week

Most discussed of week