HYIP 50-ex.com - Site nhiều điểm thú vị

Ziggy001

Senior
Pre-verified
Reactions
91
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!

Site ra ngày
5/3/2017.

Đầy đủ thông số cơ bản 1 site HYIP: DDoS Hosting, SSL Green Bar, giấy phép, .... Site vừa add thêm mấy monitor, gói cũng cao.

Mấy điểm thú vị: có link ref bằng mã QR, có bot telegram, có chế độ auto refback trông hay hay :D.

Đặc biệt nếu đăng ký tài khoản và dep thì được bonus 15 điểm ex = 1$. Viết blog, quay video thì được 20 điểm ~ 1,33$ :D.

Plan:

8% mỗi ngày trong 20 ngày.
Không hoàn vốn cuối kỳ.

Min: $50

Withdrawal Type: Instant

Payment Process:
Perfectmoney, Bitcoin, Payeer, AdvCash.

Ref back: 50%, web trả auto: https://50-ex.com/bonus-ziggy001

Link no rèf: https://50-ex.com/

Proof deposit $200:

Site đã chạy được 13 ngày, tính ra còn 7 ngày nữa sẽ hết 1 vòng của nó tính từ thời điểm launch. Lãi suất của site rất cao 160% trong 20 ngày, nếu như join thời điểm này sẽ có chút mạo hiểm.

Một vài quan điểm.:)

Site đã chạy được 13 ngày, tính ra còn 7 ngày nữa sẽ hết 1 vòng của nó tính từ thời điểm launch. Lãi suất của site rất cao 160% trong 20 ngày, nếu như join thời điểm này sẽ có chút mạo hiểm.

Nói đúng nhưng vì mới add thêm mon nên có chút liều. Có 1 site Oscorp mình vừa post thấy ít liều hơn :D.

Đã đi dc chặng đường 3/20, hi vọng đi đến trọn vẹn :p

Bác cứ nói thế ngta sợ k vào sao mình rút chân ra dc :D
Chattie lãi cũng cao mà sống cũng lâu nên hi vọng e này.

Bác cứ nói thế ngta sợ k vào sao mình rút chân ra dc :D
Chattie lãi cũng cao mà sống cũng lâu nên hi vọng e này.
giờ theo ok chứ bạn, nghe nói thế cũng hơi sợ that mong nó như chattie

giờ theo ok chứ bạn, nghe nói thế cũng hơi sợ that mong nó như chattie
Sao bn lại hỏi mình câu đó, mình vào dc 3 ngày rồi, quyết định ở người giữ tiền mà :eek:

Sao bn lại hỏi mình câu đó, mình vào dc 3 ngày rồi, quyết định ở người giữ tiền mà :eek:
à mình gà mờ mới chơi, nên muốn hỏi ý kiến người đi trước, dù sao cũng cảm ơn nhé, mình hiểu rồi :):):)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,433
169,778
Latest member
stake123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom