5 triệu vay ngân hàng được thì nên đầu tư vào đâu để có lời và không bị cam?

huuthu

Senior
Reactions
97
MR
0.000
Chào cả nhà.Cả nhà tư vấn giùm em với.Em vay được ngân hàng 5 triệu để nộp học phí cho kỳ này mà chưa nộp ,em định lấy số tiền đó kiếm kênh đầu tư nào đó rồi cuối kỳ mới nộp.Số tiền đó tuyệt đối không thể mất vì thế em hỏi ý kiến các bác xem có kênh đầu tư nào an toàn tuyệt không,vì số tiền đó là tiền nộp học phí,mất là em ngi học luôn
Em xin cảm ơn.

em có đầu tư 1 số site được cũng có.cam cũng có.cuối cùng là hút vốn............................................các bác cho em 1 con đường

mmnol

Banned
Reactions
178
MR
0.238
Chào cả nhà.Cả nhà tư vấn giùm em với.Em vay được ngân hàng 5 triệu để nộp học phí cho kỳ này mà chưa nộp ,em định lấy số tiền đó kiếm kênh đầu tư nào đó rồi cuối kỳ mới nộp.Số tiền đó tuyệt đối không thể mất vì thế em hỏi ý kiến các bác xem có kênh đầu tư nào an toàn tuyệt không,vì số tiền đó là tiền nộp học phí,mất là em ngi học luôn
Em xin cảm ơn.

làm ơn mang tiền đi đóng đi, ngụy biện ở đó rồi mai mốt than khóc ở 1 topic khác là mất tiền vì bị lừa rồi nhờ ae .... của ít lòng nhiều kaka =))

clone

Junior
Reactions
351
MR
0.000
đi đóng học phí đi cháu, tiền từ MMO thì tự từ mmo mà ra thôi đừng lấy từ ngoài đắp vào nếu ko có chút kinh nguyệt gì

Huyle

Junior
Reactions
189
MR
0.000
nói thật với bạn, never, xác định kĩ trước khi mmo, ko bảo hiểm, bảo kê ngân hàng hay nhà nước gì cả. Cho thằng bạn thân mượn có chắc 100% là đòi được chưa mà đòi mmo 100%. Thế thôi

Reactions
349
MR
0.017
đúng rồi đấy,cậu nghe ai khuyên đi nộp học phí đi. chỉ nên bỏ vào mmo khi số tiền của bạn mất không tiếc thì hãy chơi.

Itavina

Newbie
Reactions
76
MR
0.000
Chat with me via Skype
Đóng học phí đi em, đừng mạo hiểm, khi nào có tiền của em dù ít cũng được,lúc đó rồi tính

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,798
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week