5 phút kiếm 10$

ông goldhyipnet có chịu chia sẻ đâu cơ chứ 1 là hàng Fake 2 là photoshop , tranh cãi làm gì , dữ 1 mình ăn chẳng thọ đâu
Vs những người không tin tưởng ai bao giờ như cậu thì chắc chỉ khi nào cậu thấy tiền về tk của cậu thì cậu mới tin nhỉ?
vậy thì tự làm chuột bạch đi cậu
Còn share hay không thì tùy vào coment của các bác mà mình share. Trong topic này mình đã share cách chơi cho 1 người rùi chứ không phải là chưa share ai nhé ;)

ông goldhyipnet có chịu chia sẻ đâu cơ chứ 1 là hàng Fake 2 là photoshop , tranh cãi làm gì , dữ 1 mình ăn chẳng thọ đâu
Thọ chứ , thọ mạnh ý chứ :) Người ta thích thì share không thì thôi :) Bắt người ta được à. Việc gì phải nói năng với người ta như thế :)

Đúng là người VN.K share là các ông ném lấy ném để.Tôi thấy chủ thớt còn hơn ối người.Cũng có bao nhiêu site đảm bảo cho ae dep 100% rùi đấy thui.Chẹp.Cũng chả ham chủ thớt share đâu nhé.Chả nhận.Đừng hiểu lầm tớ lấy lòng,ngứa mồm thì nói thui:binhsua52:

haizzz, các bác chém mạnh thế, thử đặt mình vào chủ thớt xem được mấy người share nào ;;)
P/S: đùng chém mình nhé

sao hay vậy bác .. :(

VN mình là chỉ chờ sẵn sung rụng, phải có chuột bạch chạy trước.
Nếu chuột bạch chết, không ai biết
CHuột bạch được ăn và show proof >>> ném gạch ( nếu ko share)
Chuột bạch mà share >>> site die >>> chuột bạch die theo
Theo ae thì nên làm thế nào :D

Cái này quá chuẩn.

Vs những người không tin tưởng ai bao giờ như cậu thì chắc chỉ khi nào cậu thấy tiền về tk của cậu thì cậu mới tin nhỉ?
vậy thì tự làm chuột bạch đi cậu
Còn share hay không thì tùy vào coment của các bác mà mình share. Trong topic này mình đã share cách chơi cho 1 người rùi chứ không phải là chưa share ai nhé ;)

Ông đó thì luôn là ứng cử viên số một. Mình thấy trong một số topic rồi :|

Nếu không muốn chia sẻ thì đừng post lên khiêu khích mọi người -> phản tác dụng đấy:binhsua39:

day la topic show hàng ak :binhsua04:

cho chủ thớt vài viên để xây tường đắp lũy nè :)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,355
171,409
Latest member
longdk2303
Back
Top Bottom