New 5 phút đăng ký -> 100k tiền tươi -> rút được hết! (ĐÃ KIỂM CHỨNG - app bank mới)!

nay bị mail từ chối bác ạ, thay điện thoại chụp nét căng ko bị sáng loé mà nó cứ kêu cccd chất lượng hình ảnh thấp

nay bị mail từ chối bác ạ, thay điện thoại chụp nét căng ko bị sáng loé mà nó cứ kêu cccd chất lượng hình ảnh thấp
Bác reg lại bằng điện thoại trước đi, 200k đấy k ít đâu bác :v

E muốn reg lắm mà tại nó cứ chê ảnh mờ dù chụp nét vs k có ánh sáng đấy chứ, nay hì hục 20 lần k đc có gì để mai e thử lại
Làm ban ngày bác :v

Đăng ký xong 3 ngày hôm nay rồi vẫn 0đ, bịp cmnr :))))
Bao nhiêu người comment xác nhận đã nhận thưởng mà vẫn còn phán là bịp được =)) Trước khi phán cái gì thì nên tìm hiểu nhé không có ngày vỡ mồm đấy =))

Bao nhiêu người comment xác nhận đã nhận thưởng mà vẫn còn phán là bịp được =)) Trước khi phán cái gì thì nên tìm hiểu nhé không có ngày vỡ mồm đấy =))
M ăn ref rồi thì nói cái gì chẳng được, có phải nhân viên ngân hàng đâu mà khẳng định chắc nịch thế

M ăn ref rồi thì nói cái gì chẳng được, có phải nhân viên ngân hàng đâu mà khẳng định chắc nịch thế
Có đầy nguồn check được nhé, =)) Fanpage, Homepage chưa post thông báo ngừng chương trình hay gì thì nghĩa là vẫn chạy =)) Tao ăn ref có nghĩa là mày ăn ít nhất gấp đôi tao hiểu chưa? Ngu kinh =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom