New 5 phút đăng ký -> 100k tiền tươi -> rút được hết! (ĐÃ KIỂM CHỨNG - app bank mới)!

đăng ký xong ko thấy trả 140k thớt ơi. Mail nó duyệt thành công rồi

Mình đã trở lại sau khi ra đảo 3 ngày nhé :v

Bank này là KASIKORNBANK PCL. mới vào thị trường VN nên có vẻ nó chơi mạnh tay: tặng 100-140k cho người đăng ký tài khoản mới với mã giới thiệu còn khả dụng. Chính mình mới nhận 140k của bank xong.

===>>>Các bước đơn giản vô cùng:

Tải app K PLUS Vietnam View attachment 201955 -> Đăng ký nhập mã giới thiệu 0584182620 -> Đợi 3 ngày duyệt -> Đợi 3 ngày thưởng 100-140k vào tài khoản -> Bắn hết về tk chính của bạn.

Update quan trọng chương trình đã được bổ sung ngân sách và kéo dài đến hết tháng 10!
View attachment 201957

Note:

1. Nhập thông tin toàn bộ là tiếng Việt không dấu (tieng Viet khong dau)
2. Nơi cấp cccd nhập là tỉnh/thành phố (ví dụ Ha Noi)
3. Chương trình đến hế
t tháng 10
4. Ai đăng ký mà nhận mail báo không thành công thì có thể đăng ký lại bình thường:
1657807919923-png.201956

Update chương trình khuyến mãi tháng 10:
View attachment 205971
cãm ơn bác

Chú em cứ lo bò trắng răng anh với nó tuyển vài trăm ref chú em đếm thử xem nổi mấy người nói không được? Xác suất không được cỡ 1-2% do lỗi thôi.
chưa biết lớn nhỏ hay sao,xưng hô như vậy tui thấy ông k được lịch sự đó hỉ

Mình đc kích hoạt từ ngày 12. Tới hôm nay là 7 ngày. Đã copy chuẩn sdt của thớt rồi dán vào phần mã giới thiệu. Xác nhận lại giùm mình

Mình đc kích hoạt từ ngày 12. Tới hôm nay là 7 ngày. Đã copy chuẩn sdt của thớt rồi dán vào phần mã giới thiệu. Xác nhận lại giùm mình
Bạn chat với fanpage của kbank trên facebook xem có sai sót về việc trả thưởng k

chào ông anh rất vui làm quen với anh 😁
e hỏi tí bình thường là bao nhiêu ngày được trả thưởng ae nhỉ và lúc trả thưởng nó có mail k bác?
Chú kém anh 4 tuổi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back